Hạng B2
4/1/22
199
143
43
26
Bác cho cái map từ SG lên đó nhiêu km, từ đó ra TTBL nhiêu km...kêu con ghệ sales đó cho á
Nhà nó giao thô hay hoàn thiện bác ,,,ngang x dài ,...sổ có chưa ...khu đó xung quanh dân cư có đông đúc ko ...chừng nào nó giao nhà ....
Tks
p/s : chờ thêm tg thằng chủ đầu tư nó ngộp Bank ..khả năng down nữa ko bác :)
bác chưa đi BL thì khó nói lắm..bác ở đâu. tôi SG q2

Hạng D
24/6/14
1.933
2.839
113
28 căn liền kề. tôi thấy đẹp mua..còn lợi nhuận 2-3 năm sau mới tính tới. mà bác kia nói đúng. mua căn đó nhưng k đc tặng căn bên cạnh mà tặng 1 lô đất 160m2 ở Lộc An. view đồi nói chung cũng đẹp lắm
Bác có hình 28 căn đó up lên cho các bác trên này tham khảo nào

Hạng D
24/6/14
1.933
2.839
113
uk nhỉ quên mẹ nó mất hôm đấy kg đo xem bao km? ngồi mải chém vs bé sale. thấy cũng nhanh nhanh mà đường thẳng đẹp kg cua quẹo nhiều. 150m2. 2ty8. có bank có góp. nhưng tôi múc luôn để đc free lô ở Lộc An. chiết khấu thì kể cả 50% như Nova nó cũng chỉ cố định nhiêu đó. còn đất theo năm tháng nó tăng giá trị bao nhiêu thì căn shophouse này tôi mua rẻ đc bấy nhiêu..tôi nghĩ vậy lm vậy luôn..theo các bác có ok kg nhỉ
Bác đi xem nhiều chưa mà quyết nhanh thế. Chưa kể nhà đã xây chưa hay chỉ mới là trên giấy, nhà kiểu gì nữa bác. Mọi thông tin vẫn còn đang quá mập mờ, bác cho em vị trí, rồi em và các bác rành các khu này phân tích thêm cho bác.

• Like
Reactions: huyb9 and gaconhung
Hạng B2
25/10/18
133
1.907
93
41
Bác đi xem nhiều chưa mà quyết nhanh thế. Chưa kể nhà đã xây chưa hay chỉ mới là trên giấy, nhà kiểu gì nữa bác. Mọi thông tin vẫn còn đang quá mập mờ, bác cho em vị trí, rồi em và các bác rành các khu này phân tích thêm cho bác.
Ảnh đã múc rồi, anh phân tích chi nữa? Chỉ thêm đau lòng.

Cũng có chút liên quan, mấy lô đất đồi này nọ gần hồ, em nhìn xa lắc như đất rừng á thì đường điện thế nào vậy các anh?