Hạng B1
31/1/23
57
119
33
sau cơn sốt bỏ phố về rừng thì giờ đã đến sốt bỏ rừng về phố chưa các bác?

• Like
Reactions: thefarmer
Hạng B2
4/1/22
199
143
43
26
người ơi người ở đừng về. ai ở vẫn ở ai về cứ về mà. vùng đất nào cũng chứa 1 kiểu người thuộc về nó..tôi cũng mới quất lô đất 6x20. thổ- sổ - DT 725 1 trục ko vào hẻm - view đồi- 600tr..dựng căn nhà . chưa biết lỗ lãi sao trước mắt thấy tâm hồn thư thái k bon chen , sợ này sợ kia như sì phố

Hạng B2
31/8/12
338
1.403
93
người ơi người ở đừng về. ai ở vẫn ở ai về cứ về mà. vùng đất nào cũng chứa 1 kiểu người thuộc về nó..tôi cũng mới quất lô đất 6x20. thổ- sổ - DT 725 1 trục ko vào hẻm - view đồi- 600tr..dựng căn nhà . chưa biết lỗ lãi sao trước mắt thấy tâm hồn thư thái k bon chen , sợ này sợ kia như sì phố
Chúc mừng bác

• Like
Reactions: Hatamdangco2508
Hạng D
1/4/15
1.211
2.235
113
Cơn sóng thần lướt qua rồi trở về đại dương chứ có bao giờ ở lại đâu bác, có khi con sóng còn ko rõ mình đã đi qua nơi nào, nó chỉ để lại cảnh hoang tàn sơ xác, chờ sóng tiếp thì chắc khá lâu :)

Tập Lái
27/9/15
28
67
18
36
Hỏi thật bạn có sợ buồn, sợ thiếu cái giải trí, sợ thiếu điện nước internet, sợ xa trường chợ bệnh viện, sợ cướp, sợ không phát triển được công việc không? Mình cũng tính về quê cho nhẹ người mà sợ nhiều thứ quá nên thôi.

Hạng D
24/6/14
1.930
2.838
113
Bác chỉ là thiểu số thôi, còn lại đều có tâm lý mua đầu cơ đầu tư lướt sóng là chính. Còn nếu như để về sống mà ko bon chen xô bồ thì ít nhất phải tìm mua ở những nơi như trung tâm TP Bảo Lộc, hoặc nhưng vị trí đông dân cư và tiện ích. Còn mà những nơi chỉ lưa thưa vài ba nhà thì bỏ. Những nơi này thì cứ tầm 20h tối thì chỉ có tất đèn ngủ

Hạng B2
4/1/22
199
143
43
26
Bác chỉ là thiểu số thôi, còn lại đều có tâm lý mua đầu cơ đầu tư lướt sóng là chính. Còn nếu như để về sống mà ko bon chen xô bồ thì ít nhất phải tìm mua ở những nơi như trung tâm TP Bảo Lộc, hoặc nhưng vị trí đông dân cư và tiện ích. Còn mà những nơi chỉ lưa thưa vài ba nhà thì bỏ. Những nơi này thì cứ tầm 20h tối thì chỉ có tất đèn ngủ
bác search gg : quy ẩn giang hồ :)