Hạng C
26/2/20
534
461
63
34
Hậu "cơn lốc" sốt đất tại Bảo Lộc, có nên đầu tư hay không?
đất Lâm Hà còn sung lắm mấy bác, khu nhiều homestay vui chơi giải trí cảnhđẹp pháp lý tốt sổ hồng cầm tay có vài trăm thổ là ok

Hạng D
23/6/13
1.886
4.889
113
người ơi người ở đừng về. ai ở vẫn ở ai về cứ về mà. vùng đất nào cũng chứa 1 kiểu người thuộc về nó..tôi cũng mới quất lô đất 6x20. thổ- sổ - DT 725 1 trục ko vào hẻm - view đồi- 600tr..dựng căn nhà . chưa biết lỗ lãi sao trước mắt thấy tâm hồn thư thái k bon chen , sợ này sợ kia như sì phố
Hơi nhỏ, sao làm vườn đc tầm 20x50 là đẹp.

• Like
Reactions: Hatamdangco2508
Diện tích 2130m2 có 2 ao cá. giáp mặt nước hồ Ông Dụ, đối diện khu xây biệt thự đường tôn thất thuyết. quy hoạch đất nông nghiệp đã có sẵn 229m2 thổ cư, có sẵn nhà cấp 4 điện nước đầy đủ. Hẻm Lý Thái Tổ cách trung tâm BL 8km Sổ sách đầu đủ. Giá 3,2 tỷ (1,5tr/m2) Bác nào mua để dành đầu tư 2-3 năm hoặc cải tạo làm nhà nghỉ dưỡng ib e.

• Like
Reactions: Liem Huynh
Hạng B1
2/8/20
57
89
18
37
Bác chỉ là thiểu số thôi, còn lại đều có tâm lý mua đầu cơ đầu tư lướt sóng là chính. Còn nếu như để về sống mà ko bon chen xô bồ thì ít nhất phải tìm mua ở những nơi như trung tâm TP Bảo Lộc, hoặc nhưng vị trí đông dân cư và tiện ích. Còn mà những nơi chỉ lưa thưa vài ba nhà thì bỏ. Những nơi này thì cứ tầm 20h tối thì chỉ có tất đèn ngủ
Sống ở những nơi thế này tối có sợ có đứa nào vào cướp nó xiên cho một cái không nhỉ?

Hạng B2
4/1/22
199
143
43
26
Hỏi thật bạn có sợ buồn, sợ thiếu cái giải trí, sợ thiếu điện nước internet, sợ xa trường chợ bệnh viện, sợ cướp, sợ không phát triển được công việc không? Mình cũng tính về quê cho nhẹ người mà sợ nhiều thứ quá nên thôi.
sao mà sợ nhiều vậy? mỗi ng mỗi tính, mỗi quyết định đều có 2 mặt. quan trong bạn thích cái nào và sãn sàng chấp nhận những cái khác để có cái mình thích hay ko? lấy vợ chưa? ngày xưa yêu vợ, bất chấp. sợ nhà vợ xa, rừng rú, k yêu ko lấy , có k?

• Haha
Reactions: Phước.OS
Hạng B2
4/1/22
199
143
43
26
ở đây ai biết cái khu gì nghe như tên quốc gia k nhỉ, gì Panama..ở Ubnd Lộc Phúc , Lộc phú j đó. thấy sale chào . giá gốc 2 tỏi rưỡi. giờ tụt quần còn 1ty650..thấy gửi hình Mặt tiền đường lg 24m cũng đẹp lắm các bác. Tính đi xem thử, các huynh đài biết khu này cho xin cao kiến

Hạng D
24/6/14
1.930
2.838
113
ở đây ai biết cái khu gì nghe như tên quốc gia k nhỉ, gì Panama..ở Ubnd Lộc Phúc , Lộc phú j đó. thấy sale chào . giá gốc 2 tỏi rưỡi. giờ tụt quần còn 1ty650..thấy gửi hình Mặt tiền đường lg 24m cũng đẹp lắm các bác. Tính đi xem thử, các huynh đài biết khu này cho xin cao kiến
Nào về 1 tỷ rồi mua nha bác =))