Hạng B1
3/5/18
71
50
18
Giữa lúc 180 dự án bị thanh tra thì cũng là cơ hội - nhưng có tới 888 căn thì book số 300 - 400 vẫn chưa hết cơ hội chọn
cơ hội gì bác,cơ hội ôm hàng hả,888 căn thì được mấy căn đáng để đầu tư và thanh khoản tốt,chưa kể chia ra đợt 1 và đợt 2 thậm chí đợt 3

• Like
Reactions: hapi.bds
Hạng B1
15/12/18
79
27
18
Giữa lúc 180 dự án bị thanh tra thì cũng là cơ hội - nhưng có tới 888 căn thì book số 300 - 400 vẫn chưa hết cơ hội chọn
nhưng đâu phải mở bán 1 lần là mở hết đâu bác, sẽ có đợt 2, đợt 3...qua mỗi đợt giá lại tăng 3-5% ...nếu đã muốn đầu tư thì cứ nên đợt 1 mà mua, book số như thế rồi cứ chờ mở bán, còn căn nào thấy tốt thì cứ chọn. Mà lên tới số trên 300 là thấy khó lấy rồi...

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
đúng là dân đầu tư cừ khôi, bác nhìn sành sỏi quá. Về em thì em đánh giá hầu như rất ít dự án nào mà cdt cho thanh toán 1%/tháng hết, nên đây là điểm mạnh của dự án này, cdt này thì đúng là ko thiếu tiền, vốn nó từ Luxembourg, ông Olivier chủ tịch CĐT mqh rộng nên cũng đáng để tin tưởng, nhưng về vị trí và thiết kế cũng như tiện ích thì đúng là em ko ưng bằng Hausneo - thằng anh cùng cha khác ông nội của Hausbelo :rolleyes:
hehe... còn một số yếu tố về phong thủy dự án và từng khu vực căn hộ trên các tầng em ko tiện nói công khai vì hơi tế nhị (soi kỹ quá CDT họ dị ứng)....các bác mua ở cũng nên soi kỹ trước khi xuống tiền... vì trong 3 Block ko phải block nào cũng ngon nhé :cool::cool::cool:

• Like
Reactions: tmhdev and hapi.bds
Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
hehe... còn một số yếu tố về phong thủy dự án và từng khu vực căn hộ trên các tầng em ko tiện nói công khai vì hơi tế nhị (soi kỹ quá CDT họ dị ứng)....các bác mua ở cũng nên soi kỹ trước khi xuống tiền... vì trong 3 Block ko phải block nào cũng ngon nhé :cool::cool::cool:
vậy em nghĩ ai coi topic này chắc sẽ inb riêng cho mợ để mợ tư vấn cho họ lắm đó nha :D

• Like
Reactions: Đồng xanh
Tập Lái
21/8/18
0
3
43
Như tiêu đề, sales đang hối em xuống booking Hausbelo- Võ Chí Công. Em muốn mua để lướt vì thấy tiến độ thanh toán 1%/ tháng đến lúc nhận nhà cũng ko quá 50% khá thoáng, giá thì thấp nhất 27tr/m2 rồi.
Không biết tính pháp lý dự án ra sao, chất lượng căn hộ thế nào, chủ đầu tư đàng hoàng hông mà em sales bảo số booking 315 rồi. Các bác cho em ý kiến nha, quan trọng đầu tư dự án này ok không nữa.
Em cảm ơn!

Dự án cũ được triển khai lại - Có yếu tố nước ngoài nên chỉ được thu 50% trước khi nhận nhà thôi giống như mấy cái của Nam Long kết hợp vs CĐT nước ngoài vậy đó bác. Với thời điểm khan hiếm căn hộ hiện nay thì cũng đáng để cân nhắc đầu tư.

• Like
Reactions: Đồng xanh
Hạng B2
21/9/13
387
381
63
Bác nào sale cho hỏi là bãi xe 1 tầng hay 2 tầng vậy ạ, tại thấy mặt bằng tầng 2 có cái đường đi lên.
Với lại đợt này mở bán block nào? A, B hay C?
Em cám ơn.

• Like
Reactions: wanna see sunrise
Tập Lái
10/2/18
14
7
3
Một dự án khác vị trí khá tốt ở gần ngay ngã tư MK tên là Metro Star.
Mặt tiền xa lộ Hà Nooiji - Giá 33 triệu/m2. Chủ đầu tư liên doanh với Singapore
Anh em có thể tham khảo ở link bài viết
https://www.lesanh.com/can-ho-metro-star-xa-lo-ha-noi-quan-9

Không biết đính kèm link có vi phạm điều kiện diễn đàn không AE nhỉ? :(