Hạng D
24/6/14
1.933
2.839
113
hehe... còn một số yếu tố về phong thủy dự án và từng khu vực căn hộ trên các tầng em ko tiện nói công khai vì hơi tế nhị (soi kỹ quá CDT họ dị ứng)....các bác mua ở cũng nên soi kỹ trước khi xuống tiền... vì trong 3 Block ko phải block nào cũng ngon nhé :cool::cool::cool:
Theo mợ block nào đầu tư ok nhất?

Hạng B1
4/11/17
52
40
18
34
Sao mà số căn 1 tầng nhiều và số thang máy ít thế. Xem kĩ thấy số căn 1PN nhiều nên tổng số dân cũng bớt lại thật, nhg mà số thang máy vẫn quá ít, thậm chí tỉ lệ căn/thang máy còn cao hơn các dự án bình dân mức thấp.

Nếu lấy được các căn góc thì thiết kế ổn. Chứ loại căn 1A phổ biến nhất thì thiết kế chán. Cả 2PN đều phải đi qua logia mới thấy mặt thoáng. PN nhỏ phải đi qua phòng bếp mới tới WC.

Dự án có vẻ bán cho nhóm độc thân hoặc hộ nhỏ 2 vc làm ở khu CNC. Căn 1PN có vẻ còn được trau chuốt hơn căn 1PN.

Việc ko xây tầng hầm cũng là 1 điểm cần xét. Chỗ để xe ko chắc đủ ko.

Giá 27tr rumour chưa vat ko rẻ với tiện ích và mặt bằng thiết kế vậy. Mà còn rumour chứ chưa chắc đc giá đó.

Được cái PTTT tuyệt vời. Dân đầu tư quá thích.

Dự kiến tháng 8 2019 mới kí HDMB, chắc giờ chưa khởi công nữa các bác nhỉ?

• Like
Reactions: hapi.bds and tmhdev
Tập Lái
17/2/13
27
50
13
Cho em hỏi chút ạ, tháng 1 này hausbelo mở bán cũng ký HĐ đặt cọc giống Gem của anh Đất xanh quá ạ. Không biết nhảy vào có ổn ko các bác?
Lúc mở bán Hausneo hình như ko ký HĐ đặt đọc sớm giống như em hausbelo này