Hạng D
24/6/14
1.943
2.844
113
Hôm qua em cũng bon chen qua bên chỗ Hausneo tham quan căn hộ thực tế bên đó.(không được quay phim, chụp hình nên ko up được) . CDT cho khách xem 4 căn gồm 2 căn 2PN(1 căn góc và 1 căn giữa), căn 3PN, và căn 1PN+1. Về nhận xét theo quan điểm của em thì vật liệu bàn giao khá ok, chất lượng hoàn thiện cũng tốt, chau chuốt bên trong. Hành lang đi lại tầm 1,6m, khu thang máy tầm 2,2m(đông quá ko đo chính xác được, chỉ ước chừng). Vào trong cảm giác thấy thông thoáng, vì thấy bảo trần cao 2,9m. Ban công cũng thoáng. Kết căn 1PN+1 vì lúc vào thấy rộng rãi và rất thoáng. Thích hợp với gia đình nhỏ hoặc ít người. Đây là nhận xét của em thôi, vì cũng đông nên ko xem nhiều được.

Hạng B2
21/9/13
388
381
63
Có anh chị nào biết số căn hộ / 1 thang máy là bao nhiêu để tương đối thoải mái không ạ? Như Hausbelo này em tính 888 căn /11 thang = khoảng 80 căn/1 thang. Hy vọng không quá cao :(

Tập Lái
12/12/18
8
0
1
28
Em cũng book được 1 em số bé xinh bên này rồi. Cũng đang đợi ngày mở bán :rolleyes:. Có điều trước sale còn khẳng định chắc nịch là 27tr sau V mà giờ đã thành trước V rồi :confused:. Em cũng đã đi xem nhà mẫu, cá nhân em thấy căn 2PN (~67m2) vị trí giữa thì PN phụ hơi thiếu sáng, toilet trong cũng hơi bé. Bàn giao nội thất ở mức khá (có cái khóa cửa khá xịn sò :D). Tiện ích xung quanh theo hình ảnh mặt bằng thì cũng kiểu cho có chứ không thật sự tối ưu lắm mặc dù theo quảng cáo là theo lối thiết kế Bauhaus:eek:.

Hạng D
18/5/18
1.347
2.290
113
Em cũng book được 1 em số bé xinh bên này rồi. Cũng đang đợi ngày mở bán :rolleyes:. Có điều trước sale còn khẳng định chắc nịch là 27tr sau V mà giờ đã thành trước V rồi :confused:. Em cũng đã đi xem nhà mẫu, cá nhân em thấy căn 2PN (~67m2) vị trí giữa thì PN phụ hơi thiếu sáng, toilet trong cũng hơi bé. Bàn giao nội thất ở mức khá (có cái khóa cửa khá xịn sò :D). Tiện ích xung quanh theo hình ảnh mặt bằng thì cũng kiểu cho có chứ không thật sự tối ưu lắm mặc dù theo quảng cáo là theo lối thiết kế Bauhaus:eek:.
Thiết bị nghe bảo tương đương Masteri Q2. Các anh tin được hông? anh nào rành cho mình vài lời để mình về bàn với Đĩ xề bán đàn lợn nái gom lúa kiếm cái chỗ chui ra chui vào nhỉ