Hạng B2
16/4/13
276
200
43
30
Lâm Đồng - Tp. HCM
Thiếu gì mấy ông nhậu xỉn về xào xe đậu như thật. Đậu CC còn đỡ, nhờ BV cái biết chủ xe là ai để họ dịch chuyển xe ra chứ còn vào TTTM hay các dịch vụ khác là chửi thề ah :D

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng C
15/6/13
774
538
93
Cứ mỗi lần thấy xe đậu ko nằm trong ô kẻ là em nghĩ tx xe lái dỡ + thiếu ý thức.

• Like
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
mình nghỉ chắc do mới biết lái nên vào chuồng còn tệ đó mà , vào hoài không được nên đậu luôn hihi , với thêm cái văn hóa kém nửa

Theo mình do văn hóa kém đó bác...

Hùi vài năm trc mới lái, mình de ra vô gần 20' đổ hết mồ hôi hột (vì mở hết kính - hạ gương hậu xem....nhưng bằng mọi giá đỗ vào ngay ngắn & không làm phiền xe vào sau...

Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Ở nước ngoài người ta làm cho bể mặt thế này nhé :)

Đồng ý chụp hẳn BS đưa lên đây. Có vô tình hay cố ý vào đây nhận thấy được mới rút kinh nghiệm chứ nói không như vậy thì cũng chỉ có ae diễn đàn thấy thôi chứ các bác ấy làm sao mà biết được chúng ta đang khó chịu như thế nào đối với họ.
Đồng ý dán thêm 1 cái sticker : " Đậu xe khá lắm :) " - " Đậu xe như đúng rồi " - " Đậu xe có ý thức 1 tí nhé " v.v....

Em thích ý kiến bác vụ gắn sticker, em sẽ gắn lên là: "Có chị kia dạng háng sinh ra anh, anh đậu dạng háng sinh ra con gì?" hahaha.... :3dcuoi:

Hạng B2
16/4/13
276
200
43
30
Lâm Đồng - Tp. HCM
vô ý thức hay do tay lái quá kém vậy, k biết mấy người này thi bằng lái xe kiểu gì
Hồi trước đi lấy bằng được mấy thầy chỉ tới cái vạch đó dừng lại, xoay hết tay lái, nhả côn đi tới rồi dừng lại, cài số de rồi từ từ thả côn, trả tay lái về. Với lại toàn tập, thi buổi sáng còn bây giờ vô hầm tối thui đâu có thấy cái vạch nào đâu mà :D
- Chủ yếu là kỷ năng thôi, xào đi xào lại rồi cũng thành mà. Biết đâu được gia thế họ giàu có sẵn rồi, xe cũng có sẵn họ chỉ cần kiếm cái bằng là có xe chạy ngay nên đâu cần phải suy nghĩ.

• Like
Hạng B2
13/6/14
324
245
43
44
Chỗ mình ở có thằng rúc sát đít xe mình có 10cm... em cho nó một sẹo gọi lài nhắc nhở...

• Like
Hạng B2
15/11/11
433
138
43
36
Tp. HCM
Đi chợ, siêu thị mà xuống hầm thấy vậy là trứng gà cứ thế mà chọi lên xe cho nó biết 1 bài học về văn hoá và ý thức khi đậu xe. Trứng gà thẳng tiến mà chọi các bác ơi. :3dchientrung:.

• Like