Hạng B2
1/11/08
171
193
43
Hôm nay biết ngay là thằng xếp đến để ngủ gật vì em biết lịch "làm việc" của vợ chồng nó rồi :) tối chủ nhật kiểu gì nó cũng bị con vợ nó hấp diêm ... khà khà khà ! Nhân viên bọn em toàn đặt lịch "xếp hình" vào thứ 7 để chủ nhật còn được ngủ, sáng thứ 2 đi làm sớm :p nhân lúc thằng xếp ngủ gật, iem té ra làm quả gương chống chói !

Mua cái gương OEM cho Pajero Sport thành ra chân cẳng kẹp dây cứ gọi là không sai 1 tí gì

Tiện thể khoe luôn cái mắt nhận cảm biến đèn tự động em lắp ở mặt taplo đấy, cũng hàng OEM cho Pajero Sport cắm vào khít khìn khịt luôn ... éo phải căn từ rốn rồi kéo dần xuống đâu !

Thích loại này nhưng xe em nó có tính năng như vầy rồi thành ra lấy loại kia

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
16/5/09
5.810
8.022
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Hôm nay biết ngay là thằng xếp đến để ngủ gật vì em biết lịch "làm việc" của vợ chồng nó rồi :) tối chủ nhật kiểu gì nó cũng bị con vợ nó hấp diêm ... khà khà khà ! Nhân viên bọn em toàn đặt lịch "xếp hình" vào thứ 7 để chủ nhật còn được ngủ, sáng thứ 2 đi làm sớm :p nhân lúc thằng xếp ngủ gật, iem té ra làm quả gương chống chói !

Mua cái gương OEM cho Pajero Sport thành ra chân cẳng kẹp dây cứ gọi là không sai 1 tí gì

Tiện thể khoe luôn cái mắt nhận cảm biến đèn tự động em lắp ở mặt taplo đấy, cũng hàng OEM cho Pajero Sport cắm vào khít khìn khịt luôn ... éo phải căn từ rốn rồi kéo dần xuống đâu !

Giá sao bác

Hạng D
19/10/06
2.225
12.453
113

cái này mua trong hãng hả bác?

Hạng B2
1/11/08
171
193
43
Em còn từa 1 cái gương chống chói loại như em vừa lắp vào xe , Bác nào có nhu cầu hú em nhé

Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Em mới lắp thêm cái USB, SD card, AUX box này, âm thanh hay, thuận tiện tìm kiếm bài hát hơn cái ipod nhiều các Bác ạ.
Em đang copy nhạc lossless vào, nó mà nghe được thì nó là tuyệt vời ông mặt giời !

Bác báo cho em cái giá của em nó nhé, em đi PS, đầu zin Alpine có lắp được kg bác ?

Hạng B2
1/11/08
171
193
43
lap don gian khong anh duoc cho e dat gach
Em lắp vào mất đúng 10 phút Bác ạ, vì nó chuẩn từ chân cài và đấu có 2 dây (-) và (+) thôi ạ . Có đầy đủ kẹp dây để Bác không phải cắt dây đâu

Bác báo cho em cái giá của em nó nhé, em đi PS, đầu zin Alpine có lắp được kg bác ?
Cái này em đặt về dùng thành ra em đặt loại của Taiwan giá 2,3tr còn loại của TQ giá 1,6tr
Xe của em lắp nguyên bộ của PS mà Bác !
Em cũng đang câu hộp GPS vào nữa là hết cái để độ phần hình ảnh

Đây là phần hình ảnh đã cho ra được từ GPS box còn phần Sync để bấm trên màn hình nữa thôi

• Like
Reactions: te_te and Thofth