24/3/10
4.364
3.876
113
Xin lỗi Bác !
Không thấy thông tin lại em lại tưởng Bác bỏ ý định :) Nếu Bác còn thích thì em oder ngay hôm nay 1 cái khác về Bác nhé ?
Pác múc cho pác ấy thêm 1 cái để pác ấy khỏi ganh tỵ dới anh em trong này. Kkkk
Vụ Yatour từ từ Bác ạ, em thấy ở bển đang bán bộ mirrorlink cho Alpine . Bác để em làm chuột bạch nếu ổn anh em ta cùng lắp
Dạ em hóng thông tin từ các pác nhé.

Hạng B2
1/11/08
171
193
43
Giúp cho e bộ nhen anh! E đợi thông tin!
Em đã đặt hàng rồi Bác ạ !
Còn bộ Multi Display Unit Mitsubishi Pajero Sport như thế này thì xe của Bác không lắp được vì không có jack điện ạ và giá nó cũng khủng khiếp quá ...

Còn bộ ScanGauge 2 này cắm OBD em thấy nhiều Bác OS lắp rồi, Bác nghiên cứu đi
scangauge-ii-obd-ii-monitor-mitsubishi-pajero-sports-davis-1207-11-DAVIS@3.jpg

http://www.amazon.com/ScanGauge-Automotive-Computer-Customizable-Real-Time/dp/B000AAMY86
Giá bộ này em nhập có thể thấp hơn được 30$ ạ

• Like
Reactions: te_te
Hạng C
8/8/09
923
150
43
41
Bộ đầu nhiêu a! Vì bên thái tụi nó làm đươc đó anh! Nó đi dây lại! Còn cái đồng hồ như xe a hiện tại thì bao nhiêu anh!

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Em đã đặt hàng rồi Bác ạ !
Còn bộ Multi Display Unit Mitsubishi Pajero Sport như thế này thì xe của Bác không lắp được vì không có jack điện ạ và giá nó cũng khủng khiếp quá ...

Còn bộ ScanGauge 2 này cắm OBD em thấy nhiều Bác OS lắp rồi, Bác nghiên cứu đi
scangauge-ii-obd-ii-monitor-mitsubishi-pajero-sports-davis-1207-11-DAVIS@3.jpg

http://www.amazon.com/ScanGauge-Automotive-Computer-Customizable-Real-Time/dp/B000AAMY86
Giá bộ này em nhập có thể thấp hơn được 30$ ạ
Cái multi display dòm pro ghê, có phải thay mặt dưỡng ko bác? Grandis ko có nấy cái này, tiếc ghê

Hạng B2
27/9/13
398
307
63
Vũng tàu, Sài Gòn
Đầu tiên em mua cặp lò xo giảm xóc trước của TEIN cho caais đầu nó thấp xuống đã

Rồi mới đo chiều cao phần đầu để hạ phần đuôi
Bác đặt mua lò xo hay thanh nhún thế nào chỉ giúp em với ạ. em đang có nhu cầu độ giàn nhún xe em cho nó êm hơn (của hãng Sachs).
Hình nhún zin xe em:
Hãy phá xe theo cách của bạn

Em muốn mua nhún độ thế này ạ:
Hãy phá xe theo cách của bạn
Hóng tin Bác chủ. thank