Hạng C
26/12/11
501
1
43
Như tiêu đề em cần bán 01 xe motor thần thánh.

Nhãn hiệu Honda có 2 bánh nhưng sỡ hữu 4 động cơ có dung tích 998cc còn gọi là CB-1000R ABS phiên bản HRC ( HRC là phiên bản zin, đẹp nhất trong các phiên bản CB-1000R đang lăn bánh lố nhố trên toàn thế giới ) hí...hí....

Em gọi là model xe naked thần thánh cũng không sai vì CB-1000R HRC là loại xe thiết kế có ngoại hình cực đẹp, di chuyển cơ động, gọn, xoay trở dễ dàng trong phố và linh hoạt khi đi tour .... Phiên bản HRC thì màu sắc phải nói là đẹp bá đạo, giờ chạy CB-1000R mà không phải bản HRC thì cũng chán nhỉ...hế hế...

Trải qua mấy đời xe em vẫn thích động cơ honda thặc, xe em không rảnh đi cafe, mua motor là phải dợt tour he he.... em đã dợt vài tour ngắn, cho đờn từng số và test trên 200km/h ga lên ga xuống mượt mà với sự hỗ trợ của bazzar + pô RACETI ( pô ngắn gọn phô bày vẻ đẹp độc đáo của mâm xe với thiết kế 1 gắp nhìn rất bắt mắt, pô hú nghe rất lực, rất kích động.... em tạm kết luận là pô RACETI hay nhất hiện nay nếu nó song hành cùng CB-1000R )

Xe em bán có chụp hình, hình xe em có đồ chơi gì thì em giao xe y như thế, mà đồ chơi hàng hiệu không àh ( đồ zin còn đủ từng chi tiết đến từng con ốc )

Sang năm 2014 rao bán phải khác heee.... kể lể đồ chơi thì thường quá ( nói zui thoai chứ do xe em ít đồ nên ko dám liệt kê hihi.... ) ae chơi xe nhìn tự biết nhoen, e cám ơn.

Xe biển số cực đẹp, tiến lên và kết thúc bằng con số 9 đỉnh cao,
cộng lại được 10 điểm nữa mới ghê he..he... ( không có con số 4 nào trong toàn bộ biển số nhoen ae )

Mọi thắc mắc xin liên lạc với em qua : 0913 117722 ( cũng như mọi khi, em hay di chuyển nên ko tiện nghe điện thoại, ae cứ nhắn tin cho tiện, em comment liền nhanh ngay và luôn ạh ) khớp giá là đem theo hộ khẩu + cmnd qua nhà em nhận xe rồi đi ra công chứng luôn ( xe em đứng tên chính chủ nhoen ae )

Giá em đề nghị là : 22.222 usd ( có hoa hồng cho ae môi giới, có giảm cho khách mua )

Gửi vài hình cho ae gần xa xem chơi nè :

Em rao tếu tếu cho zui, ae đọc không hài lòng bỏ qua nhé, coi như em làm hài, đừng chửi em, em đội ơn.

Thanks anh chị em đã xem tin, thân chào và hẹn gặp lại. bi...bi....

Last edited by a moderator:
Hạng D
13/1/12
2.667
91.272
113
Thèm quá nhưng kg có xiền ... Up cho chung tình

Hạng C
26/12/11
501
1
43
a Hoàng mua 10 chiếc còn được, ghẹo em hoài hị hị.....

Last edited by a moderator: