Hạng B2
7/2/08
129
0
16
RE: Hcm- có bằng b2 trong 3 tháng rưỡi

Trích đoạn: thanhannt

Các bác cho í kiến cái dzụ này nó ra làm sao dzị các bác ơi?
Làm bằng lái
Lợi dụng thời cơ đ1o bác ơ, nếu bác muốn làm bằng em giới thiệu cho thằng kia 7tr trong 1 tháng thi có hồ sơ gốc, vì nghe ae mà em quyết tâm học hành đàng hoàng dù thời gian có lâu chút

Hạng B1
13/5/07
55
0
8

Em học trường Thế Giới . Mất 9 tháng có bằng, chi phí hết 4 tr.
Bây giờ đăng ký trường này nói mất 18 tháng có lịch thi.
Các bác cần phân biệt thời gian : có lịch thi khác với ngày thi.
Em đã bị dụ chuyện này : đăng ký thì được trả lời 5 tháng có lịch thi, nhưng đến 7 tháng mới có lịch, khi có lịch thì được ngày thi 2 tháng sau. Tất cả mất 9 tháng.
Vì cả tin nên em phải đi xe lụi không có bằng mất 4 tháng, sợ công an muốn chết. Đi xe mình mà giống như đi xe ăn trộm.

Hạng B2
2/8/07
460
8
18

tại hiện giờ bộ đang hạn chế việc học xe hơi mà. bộ giao "hạn ngạch" cho các trường nên giờ fải vậy thôi

còn như chị bro nói bên bách khoa 3.5 tháng thì hông có đâu nha, em cũng từ trong bách khoa ra đây. thời gian luôn tầm 4,5 5,5 đối với B1 B2. ko có sớm hơn đâu

mà bác cứ từ từ... rồi cũng sẽ có bằng thôi. bình tĩnh. vụ bàn về học lái xe ở đâu có hằng chục topic ùi, bác cứ lục lại xem nha

Hạng C
1/1/07
703
7.668
93
44

em chính xac hoc het 10 tuần ( em noi rõ là mười tuần nhé) hoc phí chính thức 4.260.000đ tăng 20% so voi khóa trước ( do tình hình chung và mức tăng do UBNDtỉnh phê duyệt)

ngày 20/7 em thi o long an. em nhập hoc cuối tháng 4

@ vụ phải chờ lâu một phần do mình thích chờ. lớp em 110 người đóng danh sácch rùi. chị nhân viên nói em chịu khó đợi đén tháng 9 chị gọi :mad::mad::mad::mad: em xin ngay hồ sơ lại. thế là lớp em sĩ số 111 ( gốm ca em) tưởng hay 01 tuân sau lớp em sĩ số 167 kekekke nhiêu người hay ghe :D:D

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

thế chỗ nào học 3.5 tháng với học phí (kể cả phát sinh) thì các bác đưa địa chỉ cho các bác khác tham khảo.
Cái kiểu cách quản lý gì mà hãm tài chưa từng thấy, có cái bằng lái xe mà cũng dây dưa tận 6 7 tháng:mad::mad::mad::mad:

Hạng D
5/1/08
1.570
26.056
113
Saigon

Trích đoạn: bestwestnmq

tại hiện giờ bộ đang hạn chế việc học xe hơi mà. bộ giao "hạn ngạch" cho các trường nên giờ fải vậy thôi,....,ko có sớm hơn đâu

mà bác cứ từ từ... rồi cũng sẽ có bằng thôi. bình tĩnh. vụ bàn về học lái xe ở đâu có hằng chục topic ùi, bác cứ lục lại xem nha

Lý do thì ...tại ...Bộ,ngày 14/05/2008 - cục đường ... bộ(mà ..đắng ngét hà!!)họp với sở GTCC tp.HCM và các trường dạy lái xe cho biết sẽ kiến nghị lên ... Bộ, xin giải quyết 'ách tắc','ùn tắc' học và thi bằng lái xe ôtô.
Xem xét qui định làm "ùn tắc" người học lái ôtô
Hichic ... hãy đợi đấy!!!
Sao nghe wen wen giống cái 'bài ca con cá' có điệp khúc 'giải quyết vấn nạn ùn tắc giao thông' wá các pác ạh!
Sai thì sửa mà!
Sửa thì lại sai!
Có sai thì mới sửa!
->Giống như cái 'vòng lặp' vô hạn trong lập trình máy tính.
Ôi thôi!

Hạng B2
11/5/08
198
22
0
48

Các bác có thể cho em biết đăng ký học tại cơ sở nào thì có thể lấy bằng nhanh nhất hiện nay tại Tp. HCM không ạ.
Tại vợ cả em định làm cái bằng B2 mà sợ chờ lâu quá.
Cảm ơn các bác nhiều.

Hạng B2
8/8/04
133
0
0
43

Trích đoạn: TốcHànhQL1

Các bác có thể cho em biết đăng ký học tại cơ sở nào thì có thể lấy bằng nhanh nhất hiện nay tại Tp. HCM không ạ.
Tại vợ cả em định làm cái bằng B2 mà sợ chờ lâu quá.
Cảm ơn các bác nhiều.

+1. Bác nào biết chỉ giúp với. Tuần trước qua chỗ Hoàng Gia hỏi mà được trả lời là giờ đăng ký thì đến tháng 6/2009 mới được thi. Quá oải luôn.
Không biết nếu học B1 thì thời gian có nhanh hơn không nhỉ