Hạng B2
28/8/04
119
0
0
nguoi den tu Trieu Chau
các bác ơi,cái vỏ xe Dylan của em nó cứ bị xì hoài và xe chay duoc 31K rồi nên em quyết định thay nó đi. hôm no có hỏi ở tiệm vá ruột thì nó nói là loại gì đó >1,5 chai. Má ơi,khủng khiếp!Cái bánh mua cho con Mer Bridgestone cũng ko tới gia đó.
Nay,em muốn hỏi các bác mua bánh xe cho Dylan nên mua loại nào?Giá bao nhiu? Mong các bác hồi âm giúp em sớm sớm!Khổ cực mấy ngày nay voi cái bánh xe :(

Hạng D
24/2/06
2.156
189
63
50
Saigon Vietnam
RE: HCM-Hỏi chỗ mua vỏ xe Dylan

hình như khỏang 800k em o nhớ rõ, nếu bác ở SG đi đường Lý Thái Tổ đến tiệm làm lốp xe ôtô (trước khi đến ĐBPhủ) có bán đấy bác.

Hạng B2
5/11/05
179
24
18

Bác đi đến chỗ Hoàng Thịnh trên đường Nguyễn Văn Cừ kế bên cà fê Rita. Chỗ đó bán vỏ xe tay ga cực tốt, giá cả phải chăng.......hồi trước em có làm 1 cặp Dunlop giá 1 chai 8 . Còn bây giờ giá cả thế nào thì em không rõ nữa........

Hạng C
12/5/06
763
3
18

dunlop cycle thì giá có trên 2chai cũng có chứ nói chi vỏ ôtô hả bác...

Hạng C
3/10/06
705
16
18
42
Gốc Quê Choa.

Hề hề! Giá 1,5 chai có khi đúng đấy bác ( hàng xịn đấy). Con @ rách của em, nghe thợ nói 8 xị/ chiếc rồi ( nhưng em thay lốp Velgon, của Tai wan - chạy cũng gần 2 vạn, mà chưa có vấn đề gì - giá 380 khìn/ chiếc). Thợ còn hù, xe SH cả 2 chai/ chiếc. Kinh! Mắc chịu hổng nổi. Mà lỡ mua, mình trả tiền thật chứ có nhận được hàng...xịn ko ( vì mình mù mờ - tụi nó thuốc , ai mà biết???).
Bác ra khúc Hoàng Văn Thụ với Trần Huy Liệu ý, có tiệm vá vỏ ko ruột duy nhất ở khúc đó. Mấy bác ở đó còn vá vỏ xe hơi như ai. Tiệm lớn- đàng hoàng - nhiều hàng - nhiều giá. Bác tha hồ chọn lựa ( Tiệm đó nằm gần đường ray xe lửa đó bác)

Hạng B2
28/8/04
119
0
0
nguoi den tu Trieu Chau

dạ đúng rồi, em cứ sợ bỏ tiền ra mua hàng xịn nhưng lấy phải hàng dzỏm. Vì mấy cái bánh xe hàng dzỏm nhiều lắm! Cái này có người bán vỏ là người thân trong nhà nên em biết :( Hay là xài vỏ Casumina bác thấy sao? Trả tiền đúng với thương hiệu mà mình biết rõ?

Hạng C
3/10/06
705
16
18
42
Gốc Quê Choa.

Casumina có hàng này nữa à bác? em hổng hay, Giá hẹ thế nào bác nhể? Cho anh em tham khảo với. Em thấy Casumina hàng Spacy nhiều thôi, chưa thấy hàng SH, @, DyLan.....

Hạng D
24/2/06
2.156
189
63
50
Saigon Vietnam

Trích đoạn: vicky

hiệu gì vậy bác?
dunlop bác ạ, nhưng hàng sx tại thái lan. em chạy 1/2 năm rồi thấy cũng ok. bác nên đến xem thử thế nào

Hạng B2
28/8/04
119
0
0
nguoi den tu Trieu Chau

ah,em mới có thêm một lựa chọn mới. Yokohama khoảng 1/2 tháng nữa có hàng về cho Dylan,@,Sh đó. Giá chỉ 580K, đúng hàng Yoko luôn vì em mua ngay tại đại lý chính thức của nó