Tập Lái
26/3/08
35
0
0
RE: HCM, muốn mua xe Fiat, các bác giúp với!!!

Hehe, chắc chắn rùi...Em chắc chắn là phải học bác cái vụ chạy xe kô bằng làm sao chứ em gần 10 tháng nữa mới được thi thì oải thiệt.
Biết sao kô, thật sự là trùng hợp, thằng bạn giới thiệu cho em mua xe cũng tên Minh, cũng là kiến trúc sư, cũng đi xe Fiat1.3. Nó có business riêng là công ty kiến trúc Kiến An. Kô biết bác có biết kô?

Hạng B2
31/12/07
227
0
0

Có xe này, các bác xem nhá, iem xin nửa cốc - khát quá
Ke ke ke ....
Ngày đăng: 08/04/2008
Nội dung: Fiat Siena biển 29T, SX 2003, trợ lực, kính điện, xe đẹp, chính chủ, có VAT, giá 162 triệu. Tel. 0913322573.
Iem này nưa:
Ngày đăng: 08/04/2008
Nội dung: Fiat Siena đời 2004, biển 29U, trợ lực, kính điện, chính chủ, còn mới >95%, đi 4 vạn km. LH: A.Thành, 120 Hoàng Quốc Việt, 0913219995.

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Vậy á, cty bên em thì nằm ở Nguyễn Kiệm. Cũng trùng hợp nhỉ. :D Hội Fiat ngày càng đông zui.

Tập Lái
8/1/08
11
0
0

Bác đừng mua Siena nhé, xấu lém, trong chả khác j Xe xủa Daihatsu

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Vậy mua SLK hay Acura MDX, hay em Bò...cho đẹp Bác nhể ;):D:D

Tập Lái
26/3/08
35
0
0

Đã nói là em mua xe rùi mà cứ cản hoài, hehe...
Hôm qua em mới đi sang tên xe xong. Nói chung là cũng giống như anh em trong này chỉ dẫn, nên mọi chuyện xuôi chèo mát mái cả. Chi phí: 30k cà số , 30k lệ phí, 50k cho xxx xét xe. Có điều các bác phải đưa khéo kô thôi thì đợi mệt nghỉ. Em làm trong vòng có 1h30' à. Em với 2 bác nữa cùng đưa tiền, bác xxx bỏ túi ai cũng thấy, vậy mà tức cười lém, đến bác thứ 4, để tiền lộ liễu quá nên mặc dù đưa đến 100k mà cũng bị "ra kia đứng đi, ... giải quyết sau" hihi... Vậy là mọi chuyện đã xong hết, cảm ơn các bác lần nữa, em kô dám làm phiền nữa, cái thớt này của em chắc closed được rùi. Còn rửa xe chắc phải offline trước các bác nhỉ. Trước tiên em phải chuẩn bị rửa với một đống bạn của em trước đấ, hihi...

Tập Lái
23/3/08
20
0
0
53

Theo tình hình thuế hôm nay, thì 11.000usd mua được xe như bác duong035 ko nhỉ>?HLX1.6_2003, chạy 22.000Km là quá "ngon" rồi.Các bác "mần ơn" điềm chỉ cho M mua 1 con Fiat 1.3 ED cũng được( túi em hơi bé mà), mua xong em hậu tạ .

Tập Lái
6/4/08
8
0
0
Bien Hoa

Bác duong035 tìm luôn 1 con cho em với nhớ, cho đông vui anh em đi off. Tks nhiều nhiều.
Tăm tia nhà bác architect mà chưa được, buồn quá đi kiếm mối khác . :)

Hạng C
20/7/06
924
7
18
54
Sài Gòn

Trích đoạn: architecthcm

Vậy á, cty bên em thì nằm ở Nguyễn Kiệm. Cũng trùng hợp nhỉ. :D Hội Fiat ngày càng đông zui.
Công ty bác nằm ở Nguyễn Kiệm khúc nào vậy em cũng gần đó nè (Duy Tân , P515 PN). Mong gặp các bác Fiater Sai Gon lắm .

Hạng B2
18/1/08
153
83
28

Các bác cho em hỏi cái.

Em mua em Siena đã được hơn 1 tháng rồi. Tình hình là xe này em chưa rút hồ sơ và sang tên. Người bán cũng không fải chính chủ. Theo các bác có kinh nghiệm thì có nhất thiết fải cần sang tên hay ko ah? Nếu không sang tên thì có vấn đề gì khi xxx hỏi thăm ko? Mọi giấy tờ khác thì hợp lệ, ko vấn đề gì cả.

Cảm ơn các bác nhé
Trích đoạn: duong035

Đã nói là em mua xe rùi mà cứ cản hoài, hehe...
Hôm qua em mới đi sang tên xe xong. Nói chung là cũng giống như anh em trong này chỉ dẫn, nên mọi chuyện xuôi chèo mát mái cả. Chi phí: 30k cà số , 30k lệ phí, 50k cho xxx xét xe. Có điều các bác phải đưa khéo kô thôi thì đợi mệt nghỉ. Em làm trong vòng có 1h30' à. Em với 2 bác nữa cùng đưa tiền, bác xxx bỏ túi ai cũng thấy, vậy mà tức cười lém, đến bác thứ 4, để tiền lộ liễu quá nên mặc dù đưa đến 100k mà cũng bị "ra kia đứng đi, ... giải quyết sau" hihi... Vậy là mọi chuyện đã xong hết, cảm ơn các bác lần nữa, em kô dám làm phiền nữa, cái thớt này của em chắc closed được rùi. Còn rửa xe chắc phải offline trước các bác nhỉ. Trước tiên em phải chuẩn bị rửa với một đống bạn của em trước đấ, hihi...