Hạng D
18/6/07
1.373
4
36
RE: gui bac duong035

Trích đoạn: trongkiet

Mời bác tham gia offline nhé :D, Bác Xe Tây cũng ở Biên Hòa đó bác
http://otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=1013480
Tối nay dzô SG, chiều tối mai họp với các bác Fiat Sì Gòng cái nhể, bác Trọng Kiệt lu loa anh em nhá!

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây

Bác pot bài ko có icon, em coi là thật nhen bác . Nếu ko đúng hẹn là bị phạt đấy .
Trích đoạn: phuongcuunet

Tối nay dzô SG, chiều tối mai họp với các bác Fiat Sì Gòng cái nhể, bác Trọng Kiệt lu loa anh em nhá!

Hạng B2
19/5/08
160
0
16

Chiều hôm nay em phải chở vợ cả về quê rồi bác ơi, ko biết chiều mai có lên đc ko nữa? [&:] Chắc em hẹn lần off sau quá, vì từ hôm có xe đến giờ toàn lu bu với con xe hoài, ko để ý đến vợ cả, ko khéo lại ghen có mới nới cũ, cho em ngủ với cái xe thì khổ bác ạ :( Thông cảm cho em nhé.

Hạng C
20/7/06
924
7
18
54
Sài Gòn
Welcome bác cứu nét vào Sài Gòn

Welcome bác Cứu Nét dzô Sài Gòn, Bác ở đâu để em còn quấy rối chút ạh :D

Tập Lái
26/3/08
35
0
0
RE: Welcome bác cứu nét vào Sài Gòn

các bác hẹn off tuần này em kẹt mất rùi, tiếc quá, tuần này em so busy, hẹn các bác lần sau vậy, em toàn rảnh giờ hành chính thôi, hihi...

Hạng B2
25/3/08
492
4
18
my city SÀI GÒN 1
RE: muon tap lai moi bac lien he em

muon tap lai bac lien he em,tap bang fiat siena luon,co gan them thắng phụ,ty 0909244248

Trích đoạn: duong035

Mình đã mua được xe rùi, Fiat Siena HLX 1.6 V, đời 2003, giá 11000 usd, các bác cho biết ý kiến.
Việc tiếp theo la sang tên xe, các bác tư vấn kinh nghiệm với? Cụ thể là đóng thuế bao nhiêu ? sang tên chi phí bao nhiêu? Người bán xe nói để nó làm luôn, chi phí hết 1,2 triệu, tiền thuế mình chịu, các bác thấy sao ạ?
Còn một việc nữa, có ai dạy lái xe cấp tốc kô ở HCM, mình ở quận 12. Mình chưa bao giờ lái xe cả, hôm bữa mua về , thằng bạn nó chỉ sơ sơ, cũng lái được mấy vòng rùi. Mình đã đăng kí học bằng lái rùi nhưng mà bây giờ 10 tháng mới có bằng, vãi...
Coi như bây giờ mình là member của fiat rùi phải kô ta...hehe

Tập Lái
26/3/08
35
0
0

Cảm ơn bác nhiều, em lái được rồi bác ơi. Bữa giờ lái cũng đi lung tung cả lên, chỉ có điều trong túi kô có bằng lái, run lém. Em phải đến gần tết mới được thi, bây giờ có chỗ nào làm bằng giả đút túi cho đỡ run em cũng chơi, hihi.

Hạng D
18/6/07
1.373
4
36

Đang ở Khách sạn Victory, có lẽ ngày mai mới rảnh rỗi, các bác lu loa gặp nhau cái nhể, có cả bác Xuân tham gia nhá!

Hạng C
20/7/06
924
7
18
54
Sài Gòn

Trích đoạn: phuongcuunet

Đang ở Khách sạn Victory, có lẽ ngày mai mới rảnh rỗi, các bác lu loa gặp nhau cái nhể, có cả bác Xuân tham gia nhá!
Bác cố gắng sắp xếp chiều nay off voi AE cho vui bác nhé

Tập Lái
4/6/08
27
0
0
53
mua xe

em chào đại gia đình Fiat ạh
nhà e hơi xa, nên ba em cần mua xe cho cả nhà, mà điều wan trọng là nhà em hẻm có nhìu xiền, chỉ còn 8000- 9000 thui, mà có ng giới thiệu cho ba em một chú Fiat Siena 1.3 đời cuối 2001, màu trắng, mà e tìm trên google tìm hòai cũng ko ra cái hình nó ở đâu hết ^^
E ko biết là cái dáng xe thế nào, hic, eem muốn coi hình của nó wá, cả nhà có ai có thì post lên cho em coi với nha
E xin cảm ơn :D