Hạng C
13/3/12
967
0
0
32
Tiếc ghê, thứ 2 F1 em phải thi chuyển cấp nên ở nhà lo ôn thi. Chúc đại hội thành công tốt đẹp.

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
1. 4R
2. 1L , 1N
3. chỉ biết làm khán giả .

Em đến sớm nhưng không tham gia hết chương trình , đề nghị bác CHT bỏ bớt phần phát biểu của OSOM cho chương trình ngắn lại .

Last edited by a moderator:
Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Qua đây cũng xin thay mặt chi hội mời các bác hội viên ở xa thu xếp về tham dự đại hội, nếu điều kiện kg cho phép các bác cũng nên theo dõi và biểu quyết online nhé. Các ý kiến về điều lệ, quy định... của các bác từ trước đại hội sẽ được cập nhật và xem như là ý kiến đóng góp chính thức của các bác cho điều lệ, quy định tại đại hội.
Trân trọng.

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
Theo em là không cần phải em phát biểu , vấn đề là các bác làm thế nào để em tiếp tục đóng góp với chi hội . Em không phát biểu ai làm gì em nào ? <span style=""color: #888888;"">( tranh thủ ăn uống chứ )</span>

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
4runner nói:
Theo em là không cần phải em phát biểu , vấn đề là các bác làm thế nào để em tiếp tục đóng góp với chi hội . Em không phát biểu ai làm gì em nào ? <span style=""color: #888888;"">( tranh thủ ăn uống chứ )</span>
Thôi bớt giận đi bác, em nghĩ lần thay máu này chắc số lượng thành viên kg còn xôm tụ như trước nhưng về chất thì em tin là anh em sẽ máu lửa hơn, biết chơi hơn.:D

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
hungbienhoa nói:
- Đợt này mình có làm bang ron không các bác ?
Chắc phải có chứ. Sao chưa nghe bác tổng đạo diễn (nguoinongdan) lên tiếng phân công nhiệm vụ gì thêm kìa?:D
@nongdan: Sáng nay anh đã thấy mặt nó rồi, thân thiết mà cả bao năm nay mới thấy mặt lại. Hú hồn.;)

Hạng D
12/1/10
2.720
5.597
113
Phan Thiết- Bình Thuận
chauhungvnpt nói:
hungbienhoa nói:
Chắc phải có chứ. Sao chưa nghe bác tổng đạo diễn (nguoinongdan) lên tiếng phân công nhiệm vụ gì thêm kìa?:D
@nongdan: Sáng nay anh đã thấy mặt nó rồi, thân thiết mà cả bao năm nay mới thấy mặt lại. Hú hồn.;)
Zụ gì zậy ta? Sao mấy năm nay anh mới thấy mặt nó vậy? chắc nó...ngắn quá?

Hạng F
11/1/10
6.130
60.460
113
caty123 nói:
chauhungvnpt nói:
hungbienhoa nói:
Zụ gì zậy ta? Sao mấy năm nay anh mới thấy mặt nó vậy? chắc nó...ngắn quá?
Zụ này chỉ có nongdan mới hiểu được Hùng bia thôi:D. Nói chung thấy được mẹt nó là vui lắm lắm rồi, cả nhà hạnh phúc.:D:D:D:D