Hạng D
8/11/04
3.249
2.234
113
Cho em đăng ký (chiều nay bị bác HP Hùng sờ gáy ... He he he)
1. Nick: fiatsaigon
2. 2L, 2N
3. Hên xui

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
baogia nói:
em cũng đang kím gì đó cho F1 chơi... em thấy chương trình mình lấy ngày (gần) quốc tế thiếu nhi - nhưng chương trình lại có phần lễ (hơi dài) vô tình chiếm mất thời gian của Nhân Vât chính là F1...
em chỉ thấy vậy - không có ý chê trách - xin miễn thứ
Kính Bác,
Toàn bộ chương trình khoảng 3,5h (5:30 - 9pm). Trong đó phần lễ chiếm khoảng 30-45 phút, còn lại vẫn là chương trình hội (cho cả Thiếu nhi và người lớn). Ngoài ra, đây còn là buổi sinh hoạt của Chi hội để thống nhất các nội dung, hoạt động và quỹ chi Hội nhằm đưa chi hội vào hoạt động bài bản và có định hướng.

Hạng B2
24/6/10
347
86
28
LLQ P8 Q. Tân Bình
Nhờ Bác Hiển KTS thiết kế phông treo sân khấu dùm em, kích thước 1.2 x 2.4, làm xong bác chuyển file corel vao mail [email protected] để em cho làm nhé. Cám ơn Bác nhiều.
Riêng phần danh sách đăng ký tham gia, em đề nghị đến ngày 31/5/2012, các bác chốt lại dùm luôn để em còn chuẩn bị ghế ngồi cho cả nhà. Đa tạ các Bác.

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Kính các Bác !

Kính mời các Bác qua Thớt bóng bàn Logo để quyết vụ màu và kiểu áo, giá áo. Chúng ta cố gắng fix nhanh để đặt áo và có để mặc hôm sinh hoạt Chi hội 3/6.

@Bác hienkts: Bác xem có thể làm trước 05 cái kỷ niệm chương với Nội dung "
Suzuki FC & Friends kính tặng Bác ............ đã có nhiều đóng góp cho sự phát triển của Chi Hội"
1. Bác hunghanoi
2. Bác Hoangnhimgia
3. Bác 4Runner
4. Bác CPkhanhhung
5. Bác Choixongxu
Ngoài ra Bác thiết kế cho cái phông màn như kích thước Bác nguoinongdan đã đo ở trên nhé.
@all: Các bác chưa đăng ký cố gắng đăng ký sớm để Ban tổ chức tiện việc sắp xếp, tổ chức để buổi sinh hoạt thành công tốt đẹp nhé.

Hạng F
11/1/10
6.130
60.787
113
@cụ Zin: chương trình quá trời vậy mà thu lúa mỗi gia đình 2 xị sao đủ?