Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
27/5/13
358
1.891
93
Cuối tuần rồi mình có đi dạo xem. Nhìn bên ngoài thì hoành tráng như xem trên mạng, quãng đường vào trung tâm cũng gần như những gì mình hình dung.
Tuy vậy, mình cảm thấy các khu dân cư xung quanh nghèo nàn, nhếch nhác quá, trời thì đang nắng mà trên đường vẫn có cảm giác ẩm thấp. Giống như 'hoa nhài cắm bải cức trâu' í
Sau khi đi về , qua khỏi cầu NTP mình mới có cảm giác thoải mái.Đoạn đường NTP này từ ĐH Kinh tế Tài chính Q10 hướng lên Thành Thái mình mới cảm thấy về Trung tâm, phía Q5 không khác xưa bao nhiêu, chỉ có cũ đi theo thời gian
Nói chung, dãi đất từ Q5, Q1 trở về hướng tân bình, tân phú, gò vấp mình mới cảm giác thoải mái, an tâm, thích để sống. Gò vấp thì loại đi khu Phạm văn Chiêu, Phan huy Ích gần kênh Tham lương

Tập Lái
1/6/11
15
0
0
ngaymailathunam nói:
Giá CHGV bây giờ khoảng bao nhiêu các bác?
Dạ nếu tầng thấp thì 14.3tr/m2 Bác ạh,tầng cao thì 14.5 trở lên,Penthouse 12tr/m2(các Oser đến gặp em xem trực tiếp sẽ có giá ưu đãi hơn)

Hạng B2
11/12/12
219
329
78
Langtugia1988 nói:
Sáng qua mình uống cafe với mấy người bạn đang ở bên Giai việt mới biết là sau khi ban hành luật gì đó mới về chung cư thì bây giờ trong hợp đồng với chủ đầu tư ghi rất rõ cái nào là tài sản chung của cư dân cái nào là tài sản của chủ đầu tư ...( nghe nói cái hồ bơi + sân tennis là của CĐT ) ....rôi thì thời gian nào thì chuyển giao cho ban quản trị do cư dân bầu ra .....
Mình thấy mọi việc khá qui củ đó chứ ...ko ko hỗn loạn mất trật tự như xưa ....có luật rồi thì đỡ phải cãi cọ .

@ Meocon : ngày hôm qua là họp trù bị thôi chứ chưa chính thức phải ko Bác ???
Vâng, họp lần đầu làm quen cư dân là chính. Ngày 26/10 họp chính thức bác ơi.

Hạng C
30/11/07
754
355
63
53
Tks bác Hiếu
hieubdshappy nói:
ngaymailathunam nói:
Giá CHGV bây giờ khoảng bao nhiêu các bác?
Dạ nếu tầng thấp thì 14.3tr/m2 Bác ạh,tầng cao thì 14.5 trở lên,Penthouse 12tr/m2(các Oser đến gặp em xem trực tiếp sẽ có giá ưu đãi hơn)

Hạng B1
20/8/12
95
2
0
45
vuongit nói:
Cuối tuần rồi mình có đi dạo xem. Nhìn bên ngoài thì hoành tráng như xem trên mạng, quãng đường vào trung tâm cũng gần như những gì mình hình dung.
Tuy vậy, mình cảm thấy các khu dân cư xung quanh nghèo nàn, nhếch nhác quá, trời thì đang nắng mà trên đường vẫn có cảm giác ẩm thấp. Giống như 'hoa nhài cắm bải cức trâu' í
Sau khi đi về , qua khỏi cầu NTP mình mới có cảm giác thoải mái.Đoạn đường NTP này từ ĐH Kinh tế Tài chính Q10 hướng lên Thành Thái mình mới cảm thấy về Trung tâm, phía Q5 không khác xưa bao nhiêu, chỉ có cũ đi theo thời gian
Nói chung, dãi đất từ Q5, Q1 trở về hướng tân bình, tân phú, gò vấp mình mới cảm giác thoải mái, an tâm, thích để sống. Gò vấp thì loại đi khu Phạm văn Chiêu, Phan huy Ích gần kênh Tham lương
Ở đây hơi bị hay đó bác ơi. Trưa nắng mà cảm giác ẩm thấp thì có nghĩa không khí mát mẻ rồi đó.

Tập Lái
22/3/09
34
8
8
ở đây có bác nào có căn 12tr ko ạ? e đang quan tâm căn 12tr/m

Hạng B2
1/6/12
320
47
28
Natalia nói:
ở đây có bác nào có căn 12tr ko ạ? e đang quan tâm căn 12tr/m
12tr chỉ còn căn Penthouse thôi Bác,diện tích 300m2 được tặng phần sân thượng sử dụng riêng gần 80m2 nữa,Bác tới xem dự án sẽ có giá ưu đãi hơn ạh.số điện thoại em 0909729658

Hạng D
29/1/13
1.351
14.132
113
Căn diện tích 115m2 ,140 m2 bây giờ bao nhiêu thì mua được hả các bác ! Em cũng đang tìm hiểu căn hộ hagl quận 8

Status
Không mở trả lời sau này.