Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
1/6/12
320
47
28
meocon2002 nói:
nhutminh nói:
Dạo này tình hình đã đỡ ồn ào, chắc tại do thích nghi được rùi, chỉ còn bị vấn đề về muỗi và trong tuần vừa wa đến nay lội thang bộ 2 lần khi bị cúp điện, giờ mới thấy bô lão nhà mình có lý khi đòi chọn ở tầng thấp :)
Em may mắn chưa gặp cúp điện lần nào.
Chị H ơi ! ở xung quanh nhà chị nếu có nhà nào muốn bán lại chị hú em với nhá,bây giờ khách hàng tìm mua quá trời mà không có hàng,buồn ghê:(

Tập Lái
2/10/13
41
0
6
hieubds_happyreal nói:
meocon2002 nói:
nhutminh nói:
Dạo này tình hình đã đỡ ồn ào, chắc tại do thích nghi được rùi, chỉ còn bị vấn đề về muỗi và trong tuần vừa wa đến nay lội thang bộ 2 lần khi bị cúp điện, giờ mới thấy bô lão nhà mình có lý khi đòi chọn ở tầng thấp :)
Em may mắn chưa gặp cúp điện lần nào.
Chị H ơi ! ở xung quanh nhà chị nếu có nhà nào muốn bán lại chị hú em với nhá,bây giờ khách hàng tìm mua quá trời mà không có hàng,buồn ghê:(
Sao bác Hiếu k dẫn khách wa B2-SACOM nè, thấy còn vắng quá chời, tha hồ cho bác Sell

Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
Giá cuối cùng là bao nhiêu bác ơi?
Bác nào có hàng? PM nhé, em đang quan tâm đây!
JerryMouse nói:
tranminhnhat999 nói:
Bên Hoàng Anh Gia Lai Giai Việt hình như đang bán ưu đãi chỉ còn 14,5tr/m2 cho căn 3PN 145m2. Tính ra rẻ hơn giá thị trường đến khoảng 300tr

Các bác mua dự án của HAGL là yên tâm vì đã xây dựng xong, bàn giao nhà rồi.
Chính xác là 13.9 triệu/1m2 chưa thuế, chưa bảo trì + 600 ngàn/1m2 chênh lệch. Đã đi xem và chỉ còn tầng 3-4-22 cho DT 145.15m2, nhìn chung khá ổn. Nhưng nếu khó tính một chút thì không ổn lắm. :) Tổng đơn giá tầm 2.4 tỷ.

Hạng B2
11/12/12
219
329
78
hieubds_happyreal nói:
Ok em trai, có thấy ai bán chị hú cho.
Bên sacom giá cao lắm các bác ơi, họ đòi 21 trieu / 1m2 hay sao ấy nên vắng hoe.

Status
Không mở trả lời sau này.