Hạng D
1/2/07
1.105
282
83
Các cụ giúp em với, xịn RP7 vào vẫn thế, chả sao cả nhưng nghe nó ko êm dịu lắm. Ngoài ra gương bên tài tự mở thì ko hết phải lấy tay đẩy ra nhưng mở bằng nút thì ra hết. Thks các cụ

Hạng C
13/12/11
811
69
28
axim_x50v nói:
Các cụ giúp em với, xịn RP7 vào vẫn thế, chả sao cả nhưng nghe nó ko êm dịu lắm. Ngoài ra gương bên tài tự mở thì ko hết phải lấy tay đẩy ra nhưng mở bằng nút thì ra hết. Thks các cụ
Thay thôi bác, vào hãng thế nào bác cũng đc tư vấn thế. Bệnh này em thấy hình như nhiều người cũng gặp phải.
Như bác mô tả vậy, em nghĩ (trường hợp sửa chữa) nên ra gara bảo họ KT xem thế nào, vì chỉ có nơi đó mới sửa chữa, chế cháo, độ đẽo,...chứ vào hãng là chỉ có thay thay và thay... thôi bác àh, họ chẳng bao giờ sửa chữa mặc dù biết rằng có thể như thế được (hình như tiêu chí của hãng là vậy
).
chúc bác sớm khắc phục nhé !
p/s: vì em chưa gặp phải nên cũng kg rành (nói nhỏ thôi kẻo đến lượt mình thì chít :D)

Hạng D
3/3/08
2.180
36
48
48
Vương Quốc Campuchia
axim_x50v nói:

mô-tơ sắp die, trước đây chiếc mazda của em cũng bị giống vậy,em ra trần bình trọng thì đầy. Vào hãng phải thay mới thôi bác, phí.

Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
Bác chủ tranh thủ dịp nào vào hãng bảo dưỡng cứ bảo họ check cho, em cũng bị như vậy có anh thợ nói là bị trật khấc bánh răng gì đó, tháo ra sửa lại hết 10' từ đó tới giờ mở ra cụp vào rất là chuẩn và hoàn toàn tự động. Còn vụ kêu è è thì không sao (nếu kêu nhỏ thôi), xe em có lần bị đụng gãy thay mới tinh cũng kêu i chang như vậy và không sao hết.

vkc confirmed
Hạng D
24/9/12
1.846
1.939
113
Bác chủ cho xe qua thần đèn Khắc Trung đi, nhẹ thì sữa, nặng thì thay mới...giá cũng rẻ mà.