Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
Em mở thớt này trong mấy ngày Tết để các bác có độ gì ?, có kế hoạch du xuân thế nào ? , đang dự định đi đâu đó ? , hay muốn mời lại nhà chặt chém , lô tô ? , hoặc leng keng giải quyết dùm hàng tồn ?.....thì vào luận bàn KH chứ các bác ăn Tết 1 mình là buồn lắm đó .
Tình hình là đêm Mùng 1 & Mùng 3 ( năm nào cũng vậy ) nhà em hay đi xem hài Hoài Linh , Chí Tài ở SK Nụ Cười Mới ( NH Hòa Bình Q10 ) , em đã mua vé vở Ai Sợ Ai ( suất 18h15 Mùng 1 ) và Câu Lạc Bộ Quý Bà ( suất 18h15 Mùng 3 ) . Vé bán chính thức là 120K /vé thì vẫn còn bán bao la nhưng toàn tuốt ghế chót , nên em mua vé chợ đen của mấy chị ngay phòng vé giá từ 150K-170K/vé tùy vị trí hàng ghế đẹp trên cùng xem cho đã . Nên bác nào muốn cười sảng khoái cả năm thì đầu năm đi xem hài với em cho vui , sau khi xem xong thì đi cafe tán dóc mấy ngày xuân . Chổ này các bác đâu xe hơi thoải mái .
Nếu bác nào quan tâm muốn mua vé thì PM cho em để em cho số điện thoại của 2 chị phe vé hoặc có thể ra ngay chổ bán vé thì mấy bà này luôn có sẵn ở đó mà lựa vé .
Ngoài ra , nhà bác Dungalo ăn Tết ở Vũng Sình có thiện ý mời ra chơi . Nên nếu các bác không book phòng được ở Nha Trang , Phan Thiết , Dalat thì mùng 4 mình ra Vũng Sình chơi nếu thích thì ở đêm luôn nghe bác dungalo nói nhà có sẵn phòng hoặc nhờ bác dungalo xem dùm có cái hotel nào được được ngoài đó thì mình phi ra đây chơi .
Các bác còn kèo nào thơm thì phọt luôn đi .

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/10/10
3.303
33
48
40
www.quyiphone.com
Re:HFC : Vui Tết Nhâm Thìn 2012

Dau nam di coi hai kich vui nhon vay ca nam may man lam luon ne , mung 4 ra vung tau ghe nha bac Dung leng keng cang tuyet , co quan co Nen an bach tuot nuong voi com chien ca man rat la ngon , a tommy xem vu nha trang da lat the nao nhe , mung 6 la co phong a nhe

Hạng C
19/3/11
522
105
43

Đổi xe rồi hả em dzai?

Hạng C
19/3/11
522
105
43

quyiphone nói:
E doi roi a Huy , may nay a di dau vay ? Tet nay co ke hoach gi k a
A chưa có ct tết, chắc là ở SG mùng 1,2,3, sao đó đi đâu cũng được... Ae có ct gì ko?

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

@quy : phong oc cu the the nao ? Len chuong trinh thu xem

Hạng C
28/2/10
515
156
43
46

quyiphone nói:
Dau nam di coi hai kich vui nhon vay ca nam may man lam luon ne , mung 4 ra vung tau ghe nha bac Dung leng keng cang tuyet , co quan co Nen an bach tuot nuong voi com chien ca man rat la ngon , a tommy xem vu nha trang da lat the nao nhe , mung 6 la co phong a nhe

Đề nghị em trai viết tiếng việt có dấu nhé,chứ viết không dấu dầu óc suy nghĩ giống mấy chuyện hài của embên thớt kia kg hà,kakakaka

Hạng D
15/10/10
3.303
33
48
40
www.quyiphone.com

@tommy : từ mùng 6 đi nha trang mình sẽ ở chỗ này http://www.agoda.vn/asia/...huong_nhung_hotel.html , chỗ này là của nhà người quen , giá 400k , có phòng 2 giường
Từ mùng 8 trở đi , thằng thi thảo nó có phòng , giá giường đơn 900k , giường twin 1.300k , sau mùng 10 thì bên nó mới k còn giá chặt chém tết nữa , k thì ae mình cứ lên , coi mấy cái ks gần đó chỗ nào ok thì vô luôn cũng đc , hôm noel e lên , hỏi thử ngay ngày noel mấy ks mini nó tính tầm 300-350k thôi, phòng ốc cũng sạch sẽ , ngay chợ
E bóng bàn là vậy , a và các bác có kế hoạch thế nào thì post thêm nha
@htx : hihi,tối e gõ ipad k có dấu,kế hoạch tết a thế nào nè

Hạng B2

nếu không đi NT thì xuống VT chơi với e mấy bữa rồi lên SG lại luôn, xuống dưới này tắm biển ăn Seafood, nếu tắm thì ra Imperial thuê phòng 1 ngày rồi ra hồ bơi sát biển của Imperial tắm luôn, phòng 1 ngày có 1tr/phòng thôi mọi mấy gia đình thuê 1 phòng để thay đồ tắm nước ngọt thôi. Còn Phòng ốc ở nhà ông già vợ e thì có 2 phòng ngủ và 2 phòng kh1ch lớn cho trẻ em và phụ nữ trong phòng đàn ông mắc mùng ngủ ngoài. Seafood thì có thể mua về nhà tự xử luôn. Nhà thì đang bỏ trống, các bác có xuống thì báo e nha!

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

OK vay mung 4 khong lam gi thi em ra vung tau chơi , neu vai gia dinh Minh thue Cai phòng 1t cua imperial de Tam bien thi qua tuyet mua vai ky ghe luoc san mang do an ra roi chat chém giong luc truoc thi qua good
@ quy : em hoi cho ks quen o Nha Trang mung5 6 co phong k ? Roi dalat kiem dc phòng mung 7-8 nua thi ae Minh go