29/12/11
3
0
0
Rất vui được làm quen với các anh chị em trong diễn đàn này. Em là thành viên mới rất mong được làm quen với mọi người....Chúc mọi người vui vẻ thành đạt và hạnh phúc nhé.

Hạng D
15/4/09
2.159
12.296
113
39
noface_noname_nomoney nói:
Rất vui được làm quen với các anh chị em trong diễn đàn này. Em là thành viên mới rất mong được làm quen với mọi người....Chúc mọi người vui vẻ thành đạt và hạnh phúc nhé.
chào bác!
Rất vui vì bác đến với công nông!
Bác giới thiệu xe bà post hình khoe em nó đi bác!

29/12/11
3
0
0
Hi các ace....Em định chụp hình cho ace thấy con xe của em mà chưa kịp chụp đã bị mấy thằng bẻ gương nó bẻ mất 2 con mắt của em ....:(( bọn này nó ác quá mà gương em gương zin chỉnh điện 2009...em hỏi ngoài dân sinh thì được báo giá 14 chiện đồng...ặc ặc....mắc quá thế là đem qua ông anh ở gara chế cái gương khác vậy...thôi thì của đi thay người...vậy khi nào xong gương thì em chụp hình nhé các ace...Chúc toàn thể ace năm mới mạnh khỏe phát tài phát lộc....

Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com
Welcome bác noface đến với hội nông dân đi cày này ạ:D Bác đừng buồn nữa nhé, của đi thay người thôi. Bác đổi nick thành có face có name có money là hết bị bẻ tai liền hà!:D
noface_noname_nomoney nói:

Say
Hạng C
8/7/10
682
52
28
Bác ghé chỗ bến xe miền Dông làm quả gươịng xe tải to vật, rẻ bèo, quan sát lại hoành tráng, khỏi lo bị vặt. Em đang tính tháo quả gương em cất đi (khi nàco bán lắp vào), mua quả gương xe dùng cho contener cho nó máu hehehehehe. Hoặc nữa, bác học theo mấy đại gia Hà Nội ấy, mua quả gương xe máy cầu lồi gắn vô, nhìn khác người liền, bọn trộm dòm chỉ cười sặc mà vỡ bụng tự toi!

Hạng D
6/9/11
1.555
208
63
Hồ Chí Minh
chào mừng bác đến hội công nông. Sao em không thấy hội mình đi off đâu nhỉ? Bác "đại bàng" công nông ơi... làm một cái off anh em giao lưu xa xa đi. em tham gia ngay...

Hạng D
16/12/11
1.943
20
38
51
Campuchia
Say nói:
Bác ghé chỗ bến xe miền Dông làm quả gươịng xe tải to vật, rẻ bèo, quan sát lại hoành tráng, khỏi lo bị vặt. Em đang tính tháo quả gương em cất đi (khi nàco bán lắp vào), mua quả gương xe dùng cho contener cho nó máu hehehehehe. Hoặc nữa, bác học theo mấy đại gia Hà Nội ấy, mua quả gương xe máy cầu lồi gắn vô, nhìn khác người liền, bọn trộm dòm chỉ cười sặc mà vỡ bụng tự toi!
Ô chí lớn gặp nhau nè..!!

Em thì chả cần lắp gương cầu gương lồi, gương lú... gì cả. Em chơi y tấm gương soi mặt y chang trong toilet nhà em, lấy cây búa gõ nhẹ vở làm đôi mỗi bên 1 miếng.. đố cha thằng gương tặc nào vặt..?? vặt đứt tay thấy mạ nó luôn

Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com
Em cũng tham gia ngay! Các bác lên lịch rồi ới em nhé:)
traunuoc nói:
chào mừng bác đến hội công nông. Sao em không thấy hội mình đi off đâu nhỉ? Bác "đại bàng" công nông ơi... làm một cái off anh em giao lưu xa xa đi. em tham gia ngay...

Hạng D
16/12/11
1.943
20
38
51
Campuchia
Hội "công long" làm cái off hoành tá tràng đi, rồi bầu lại hội trưởng để hội trưởng đi lấy logo phát cho AE