Hạng D
11/12/10
3.013
7.671
113
Re:Hình ảnh thảm khốc của cung đường dẫn vào cầu Phú Mỹ hướng Q2 qua Q7

Ha Sonata nói:
Bác bị bể vỏ, chưa sợ sao mà còn :D

Hạng D
29/8/10
1.430
27
48

đường này mà chiều về từ Q7-Q2 khoảng 3h trở đi thì coi như nản luôn................ko hiểu người dân Q2 có sợ khu vực này ko nhỉ.....đường vào Cát lái xe cont nối đuôi nhau cả ngày....sợ quá...

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.553
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com

@4bthang2b: Dạ bác! Em cười :D:D:D... là vì thấy có một số bác không tin đường này "kinh hoàng" như bác chủ mô tả (tuy chưa hết), có lẽ mấy ổng chưa đi qua nên ... "chưa thấy wan tài chưa đổ lệ!", em "le lưỡi":p vì quá sợ cung đường này, em "lắc đầu hạ kiếng"
vì chán ngán cho cái thái độ vô trách nhiệm của chủ đầu tư và các cơ quan hữu trách....đấy thôi, chứ em đâu có "còn..." có ý gì khác :p!
Thái độ của em về "đường dẫn cầu Phú Mỹ" cũng thể hiện ở đây nè .:D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
12/11/05
211
19
18

Tôi mới đi về chiều nay, cái cầu phú mỹ đẹp, đường thì tệ, cho do không lùa xe qua cầu để bán vé cho đủ sổ hụi, nên chủ đầu tư để đường phía Q2 như bị oanh tạc
Hình ảnh của cung đường dẫn vào cầu Phú Mỹ hướng Q2 qua Q7

Hình ảnh của cung đường dẫn vào cầu Phú Mỹ hướng Q2 qua Q7

nhìn vậy thôi chứ đi vẫn tốt, chịu khó uốn éo chút là đến phà cát lái, đỡ lặn lội từ ngoài cầu saigon/cầu thủ thiêm vào. Qua trạm thu phí thì quẹo phải vào khu công nghiệp, đi cũng như về sẽ đỡ nối đuôi công ten nơ hơn.

Last edited by a moderator:
Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Đường như thế thì rất cần thu phí bảo dưỡng...

Hạng D
4/6/10
1.063
849
113
HCMC

Ha Sonata nói:
@4bthang2b: Dạ bác! Em cười :D:D:D... là vì thấy có một số bác không tin đường này "kinh hoàng" như bác chủ mô tả (tuy chưa hết), có lẽ mấy ổng chưa đi qua nên ... "chưa thấy wan tài chưa đổ lệ!", em "le lưỡi":p vì quá sợ cung đường này, em "lắc đầu hạ kiếng"
vì chán ngán cho cái thái độ vô trách nhiệm của chủ đầu tư và các cơ quan hữu trách....đấy thôi, chứ em đâu có "còn..." có ý gì khác :p!
Ơ bác trừ hộ em mấy thằng khùng thích đi offroad với nhé :D

Hạng D
11/12/10
3.013
7.671
113

Ha Sonata nói:
:D:D:D

Kính bác 3 ly nhé :D:D:D

Hạng C
28/10/09
713
25
28
Mạc Tư Khoa

Vụ ổ trâu ổ bò này có từ lâu rồi mà bác, từ ngày xuất hiện ổ trâu luôn có 2 xe vá vỏ lưu động túc trực ngày đêm ở khu vực này. Công nhân dịch vụ của VN tốt thiệt.

Hạng D
14/11/08
1.908
560
113
Biên Hoà

Chắc mấy bác kia tay lái lụa hoặc đi đường xấu riết rồi quen thôi bác Ha ah.Bữa nào em làm đoạn clip quay lại rồi up lên vnexpress cho bõ ghét. Bọn này ăn tiền thu phí từ lâu mà đường thì làm như sh..t, như vậy hỏi sao mà xe đi ít, rồi thu phí ko đủ nữa.Chán.

Hạng B2
12/11/05
211
19
18

Rầu thiệt, sao k kiếm mánh khác tử tế hơn mà mần ăn chứ!
Rộ lên nạn "đinh tặc" tấn công xe tải
SGTT.VN - Theo phản ảnh của các doanh nghiệp thuộc hiệp hội Vận tải hàng hóa TP.HCM, hiện nay trên các trục đường như Quốc lộ 1A (xa lộ Đại Hàn - đoạn đi qua quận Thủ Đức), xa lộ Hà Nội, tỉnh lộ 25B (ra vào cảng Cát Lái) và đường Nguyễn Văn Linh (ra vào cảng Tân Thuận)… xuất hiện nạn rãi đinh dày đặc nhằm mục đích chọc thủng lốp, xăm xe tải để buộc tài xế phải tấp vào các tiệm sửa xe hoặc sử dụng “dịch vụ” vá di động do bọn chúng lập ra để thu tiền với giá cắt cổ.