Hạng B1
4/11/10
53
0
0
Re:Hình ảnh thảm khốc của cung đường dẫn vào cầu Phú Mỹ hướng Q2 qua Q7

Em cũng đi đường này, rất xấu. Xe tải chạy còn từ từ huống chi là xe con sedan nữa!
Các bác nói đi được toàn lúc trời nắng, không ngập. Thử đi mưa thì sẽ rõ. Không biết đâu mà chạy đấy các bác à.
Đường xuống cấp thật rồi, phí thì vẫn thu thì thật là không hay chút nào. Thêm vụ hay kẹt xe trên con đường này nữa, rất thất vọng.

Hạng B2
22/2/07
113
533
118

Lâu rồi em cũng không đi đường này, nhưng ngày nào nghe Radio FM 91.0 Mhz cũng nghe các bác tài qua đường này phản ánh dữ lắm. Đường này chỉ có đoạn đặt trạm thu phí là OK thôi, phần còn lại thì be bét hết.
Theo giải thích của đơn vị đăt trạm thu phí thì trạm chỉ thu phí qua cầu Phú Mỹ thôi, còn đường dẫn là "cha chung không ai khóc".

Last edited by a moderator:

M.U nói:
Bác canh me chụp vài tấm lúc trời vừa mưa xong...đúng là Thảm Khốc Con Đường, Thảm Họa Giao Thông, Bác nhỉ ??? :D
Thảm khốc, thảm hoạ rùi thì thảm thiết, thảm thương bác nhẩy:D

Hạng D
29/11/04
3.494
16
38

hattrickson nói:
Em cũng đi QL14 luôn rồi, nhưng QL14 thì nó là đường dài, mà đường đó mình chịu khó né vẫn được, còn đường ở cầu Phú Mỹ em dừng xe, bước xuống quan sát tìm đường qua thấy...vô phương.
@ bác haibi: bác đi hồi nào mà qua được hay vậy? Em đi hướng từ Q2 qua Q7 chủ nhật tuần trước lễ đó bác.

Chiều hôm qua trời mưa em cũng mới đi nữa nè :D