Hạng C
8/8/16
650
545
93
Phần đầu xe thiết kế rất đẹp, mạnh mẽ và khác biệt hẳn so với đời trước.
Camry mà lắp máy 300hp thì quá hoành

Hạng D
19/1/16
1.020
582
113
31
Thế này thì làm gì còn xe nào cho các bác trung niên lái đây

Hạng B2
11/6/16
372
424
63
Toyota đã cập nhật mẫu xe mới với thời gian ngắn hơn trước đây.

Người Hàn Quốc đã buộc người Nhật phải cố gắng nhiều hơn.
Bác cho em hỏi tại sao lại là người Hàn? Đối thủ của Toy ở Mỹ là GM và Ford chứ Hyundai chỉ xứng tầm đối thủ Subaru thôi bác ơi. Ở Mỹ thì bác cứ cộng doanh số 2 anh em Kia và Hyundai lại cũng chỉ bằng anh Nissan, vậy mà bác cứ làm quá lên vậy?

Quên, ở Nga và ở TQ thì Nhật thua hẳn còn Tây Âu thì ngang ngửa, vậy kể ra bác cũng có chỗ nói đúng.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.345
113
Camry đó giờ dành cho các cụ, các chú, các ông...thì bây giờ càng ngày Camry dành cho các anh rồi :D

Hạng D
31/5/14
3.461
4.290
113
Bác cho em hỏi tại sao lại là người Hàn? Đối thủ của Toy ở Mỹ là GM và Ford chứ Hyundai chỉ xứng tầm đối thủ Subaru thôi bác ơi. Ở Mỹ thì bác cứ cộng doanh số 2 anh em Kia và Hyundai lại cũng chỉ bằng anh Nissan, vậy mà bác cứ làm quá lên vậy?

Quên, ở Nga và ở TQ thì Nhật thua hẳn còn Tây Âu thì ngang ngửa, vậy kể ra bác cũng có chỗ nói đúng.

Uh thì cộng không lại, nhưng cũng đã lấy đi doanh số, đó cũng là dấu hiệu báo động rồi. Mấy anh lớn thấy vậy cũng phải thay đổi để tồn tại, chứ ngồi 1 chỗ mà tự đắt hai tui nó cộng lại chưa bằng mình thì chết ngày nào không hay.
Em lấy điển hình điện thoại + đồ gia dụng, tụi hàn hoàn thiện chưa tốt, xuất sắc như nhật, mỹ và châu âu nhưng mẫu mã và giá rẻ cũng làm lung lay bà con từng ngày, rồi 4B cũng đã va đang tới thời kỳ này.

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc