Hạng D
30/10/09
1.097
4
38
123
quatlam nói:
Sao lại có 1 bác MA... TỊT... lẫn cả vào đấy thế các bác MOR ơi

Hội em ko phân biệt, ai có lòng nhiệt tình đều được weo căm vào giao lưu bác ạ

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
quatlam nói:
Sao lại có 1 bác MA... TỊT... lẫn cả vào đấy thế các bác MOR ơi

Em đi mui trần hai bánh cũng được kết nạp vào hội mà bác, nói gì bác Khactrung đi Matiz hả bác.

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
@ Nhóc Quậy: thú thực với bác là em k có ý gì ạ, em với bác cũng chả thù oán gì nhau. Số là em thấy cây dừa nghiêng lạ quá nên em hỏi mấy nhân viên ở đó, họ lấm lét nhìn nhau rùi nói nhỏ với em "anh cứ về xem hình trong máy thì biết", em ngô nghê chả hiểu mô tê gì, đến lúc xem hình mới hiểu, à thì ra dừa nghiêng hình thành là do người quen của mình, tự hào quá, sau này em còn giải thích với con em "Cô Nhóc Quậy từng đến đây con ạ" :D

Dragontu78 nói:
Thương cho cây dừa quá đi thôi....mà ước gì lúc đó em là cây dừa...hahahaha...
Đôi khi người ta nhìn về quá khứ mà thèm muốn, song thèm muốn đó lại gây hậu quả nghiêm trọng cho tương lai, nếu lúc đó bác là cây dừa thì bây giờ bác phải có thêm cây gậy + hùng hục uống Enlene mỗi sáng

Em công nhận với bác là xe màu bạc rất khó mua, vì hum em đi mua xe thì màu bạc đậu nhìu lắm mà chưa ai mua cả, đúng là khó mua thật
, em đặt màu vàng chờ hẳn 1 tháng, ban đầu đặt màu đỏ thì sale bảo ko chắc khi nào có, thế thôi em lấy màu vàng. Hôm rùi bác namthai chạy chiếc Bò Sữa làm em ngẩn ngơ, đang chạy Lamborghini bỗng nhiên rung động trước Au-đì

quangsgvn nói:
Cool quá các bác morning ạ. Tiếc là mình hok có morning để tham gia
Dịp tới bác cố gắng thu xếp tham gia với chúng em cho vui nhé bác, anh em giao lưu qua lại để hiểu thêm về các loại xe, ko nhất thiết phải là Morning ạ, đơn cử là hum rùi có 2 bác BMW xanh chuối tới tham gia với tụi em mà :D

Number 01 nói:
Hello Ricky_do :
Minh la Doanh day,hehe,Day la nick cua minh moi tao dc.
ten day du cua minh la Huynh Chi Doanh - 0903111819-
Dia chi nha :79 duong so 12 An Duong Vuong F16 Q8 TPHCM
Thanks Pac !
Chúc mừng bác nhé, em add bác vào danh sách gia đình Kia Morning rồi, bộ tem xe bác kool quá, em hân hạnh đưa nó vào bộ sưu tập chôm chỉa của em để nghiên cứu design cho xe em, bác là nạn nhân thứ 2 sau bác duchieu14 :D

@quatlam: em ko biết bác có xem nhầm ko ? làm gì có Matiz nào Off với tụi em ạ, BMW đó bác, 2 chiếc lận nha, sợ chưa ?

Hạng C
10/5/06
750
400
83
DVVung nói:
Nhoc Quay nói:
yeuxehoi nói:
Sự tích Vì sao cây dừa nghiêng
Hình ảnh Offline Kia Morning ngay 31-01-2010

@yeuxehoi: em với bác có thù oán gì hem, sao bác lại binh loạn như vậy :(. Ngừi ta đang làm địu đẹp thế cơ mà
Kết hợp lại em chốt thế này:
Cây dừa nghiêng để cho mợ Nhoc Quay tạo dáng phải không ạ

Cây dừa này bắt đầu nổi tiếng trên Os rồi đấy!

QB
Hạng D
11/9/09
1.396
13
38
48
FFC
Nhoc Quay nói:
Thôi rồi, các bác làm thế này chít em :confused:

có chết thì chết cây dừa tội nghiệp thôi. chứ em thì kg chết được

Hạng B1
13/1/10
72
1
8
45
Các bác cứ chê màu bạc làm e cũng thấy chạnh lòng. Thú thực với các bác là lúc đầu em định làm con màu xám (Lông chuột) nhưng bà cả em lại thích màu bạc. Nhưng màu bạc bây giờ ra đường thành hàng hiếm mà hàng đã hiếm thì phải quý rồi phải không bác rồng

Hạng B1
13/1/10
72
1
8
45
Bây giờ ra đuờng gặp màu xanh, đỏ, tím, vàng nhiều quá, lòe loẹt quá nhìn hoa hết cả mắt bác rồng nhẩy...dzọt lẹ