Hạng C
16/8/07
613
5
18
42
VN
THẾ CÁC BÁC CHO LÀ MÀU NÀO CỦA KIA MORNING LÀ ĐẸP NHẤT ĐÂY?

Hạng D
9/3/06
1.160
14
38
53
câu này chẳng khác nào hỏi: "Vợ ai đẹp nhất?" vậy.

Hạng C
16/8/07
613
5
18
42
VN
Ối ! Có thể lấy số đông để quyết định tới màu nào đẹp nhất mà bác.
( Màu chỉ là hình thức bên ngoài mà các bác )
Vợ mình đẹp nhất nó phải bao gồm tổng thể A - Z chứ.

Hạng D
9/3/06
1.160
14
38
53
votan nói:
Ối ! Có thể lấy số đông để quyết định tới màu nào đẹp nhất mà bác.
( Màu chỉ là hình thức bên ngoài mà các bác )
Vợ mình đẹp nhất nó phải bao gồm tổng thể A - Z chứ.

thì ý em là thế. Cái màu nó cũng nằm trong cái tổng thể ấy thôi.
Nhưng khách quan thì sự lựa chọn màu sắc phụ thuộc vào nhiều yếu tố lắm: địa lý, vùng miền, nam/nữ, độ tuổi, ... thậm chí nếu bác vào thread của chị "ho cap" thì sẽ thấy chọn màu theo phong thuỷ nữa. Đặc biệt tại VN thì còn có chọn màu theo stock. Em rơi vào loại này.

Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net
Em thì thấy KIA MORNING đẹp nhất. Màu sắc là sở thích...mà bàn về sở thích thì không có hồi kết đâu các bác ơi....hehehe...

Em thích vợ em nhất...mà vợ em thì thích màu bạc nhất...nên túm lại là màu bạc đẹp nhẩt vì với em bà cả nhà em đẹp nhất...
...vậy nên em chọn màu bạc cho vợ 2. Khổ thế đấy các bác ạ, anh em có ai khổ giống em không?

Last edited by a moderator:
Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
Nói một cách khách quan, KM màu bạc và xám lông chuột là đẹp nhất, sau này có bán lại cũng dễ bán và có giá hơn các màu khác, xe em lúc trước màu đen, mua 19700usd đem ra salon nó nói thâu vào 15700, nó nói hãy xe anh màu bạc thì thâu 16500. Nói chung dòng xe nhỏ màu sáng có giá hơn màu đậm.
KM màu vàng, xanh chuối, xanh biển nhìn cá tính, rất nỗi thích hợp với các bác trẻ tuổi. Màu trắng, bạc, xám lông chuột thích hợp với mọi đối tượng. Việc chọn màu sắc cho xe rất quan trọng, nếu chọn không đúng màu sau này sẽ rất khó chịu. Nói chung ai thích màu gì thì cứ mua màu đó, không cần coi theo mạng đâu hay phong thuỷ gì đâu.

Hạng B1
13/6/09
63
2
8
TP.HCM
Đông vui quá. Hix, tiếc là k tham gia off với anh chị em được vì ở đảo mới về. hẹn lần sau vậy