Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
17/6/05
439
21
18
47
RE: bảng số thật và hình ảnh RR trắng HCM

hichic, bác nào đã đăng các thông tin liên quan đến chiếc xe này cũng nên cẩn thận đó, k biết có bị "không tố giác..." không đây :(. Chắc bài này nên vào bến thôi mod ơi

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

vô phúc chưa, tự dưng bị vậy nhưng chắc rồi đâu lại vào đó thôi, lại nhớ vụ Hương lãm cầy Cayenne tung mấy cái xe máy, mấy "bác" bảo sẽ xử nghiêm mà rồi đâu nhỉ? ^^

Trích đoạn: Snoop Catt

mấy bác có nghĩ rằng chủ chiếc này bây giờ đang truy em không ?
chả trách bác được vì xe dù sao cũng đeo biển rồi, mà deo biển đẹp để khoe, khoe thì phải ra đường

bác k chụp thì kiểu gì chả co người khác chụp:D

nhưng cay cú thì... cũng chả biết đâu đc[&:]

Hạng C
12/4/07
576
0
0
Ha noi

các bác cứ lo bò trắng răng, chả làm sao hết, đâu lại vào đó thôi. VnExpress lấy tin đâu mà bảo đi trốn??? C.A muốn truy cứ đè cổ VnExpress ra mà hỏi đi.
Mọi chuyện rồi sẽ êm xuôi và ae lại được coi RR diễu hành. Tin em đi, nhiều cái khủng khiếp hơn mà vẫn.....đâu vào đấy cả mà.

Hạng B2
26/6/07
347
0
0

hôm nay em mới thấy con RR bạc mâm xi biển 52F mà bác Catt chụp ở Phú Gia, em không biết nó có phải là con 50Z-39xx mà bác Lơ đã có chùm ảnh hay không.Nếu là 1 thì các bác cho em hỏi luật nào mà cho thay biển thế ạ?

Hạng C
3/10/06
705
16
18
43
Gốc Quê Choa.

66S6666 = 7 con số 6 :D, hay phát âm tiếng Mọi Tây Tạng là " Thất Lục" ="Thất Lộc" ;)
Nghĩa là, tốn xiền ;)
Hix, túi tiền đẳng cấp, chơi xe đẳng cấp, mà tính đường hạ cấp quá.
Chuyện này, cũng có thể là kg sao, mọi việc đâu sẽ vào đó.
Cũng có thể là kéo theo nhiều chuyện khác, từ chuyện cái biển số đều, xxxx nó ngứa mắt, ngứa tay, sờ soạng đến sổ sách, giấy tờ, công chuyện mần ăn.... thì tiến xiền thật. Có khi xui, còn toi như chơi.

Hạng C
15/1/07
945
260
63
TPHCM
www.giaymarco.vn

Hixhix, xe đẹp phải đi chung với biển đẹp chứ, uổng quá, hi vọng mọi việc sẽ OK. Bác washinghuy muốn đổi biển số hả? Bác cứ chuyển vùng cho xe về 1 tỉnh nào đó đi rồi sau đó chuyển vào TP lại, vậy là bác được đăng ký biển mới à. Cỡ vài chục chai tuỳ mức độ quen biết!:D

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

có tiền mua RR mà sợ gì ba cái linh tinh này:D
cùng lắm thay dàn chân, dàn đèn cũ, đi xét xe lấy số rồi lên đồ như cũ thì chết ai:D

Hạng D
8/4/07
1.075
0
0

Lụi chứ thật đâu mà thật hả bác. Giờ ngồi chờ xem thử động thái từ các bác xxx thế nào
Theo em các bác ấy dọa để thảo biển thui chứ muốn bắt thì các bác ấy chả báo làm gì mà băt luôn rồi
THậm chí bác có tháo biẻn thì vẫn bắt được. Ở đâu mà xxx không biết

Status
Không mở trả lời sau này.