Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
22/11/05
1.037
57
48
RE: bảng số thật và hình ảnh RR trắng HCM

Chiều này em đi trên Bình Đăng em gặp em RR trắng đi từ hướng Nam Sài Gòn đi về Quận 8, đẹp vãi hàng luôn nhưng đang mang biển số "đểu" 52F, phải nói là nhìn chiếc màu đen đã đẹp, nhìn chiếc màu trắng này đẹp còn hơn nhiều. Em chẳng cần quan tâm chủ xe là ai, chỉ mong gặp nhiều xe đẹp và độc như vậy ở VN là đủ rồi:D

Hạng B1
8/8/06
75
10
8

Đúng là buồn thật đó, xe đẹp, biển đẹp thế mà bây giờ phải đi tìm chỗ núp lùm rồi!! :(:(:(

Hạng C
21/9/05
852
118
43
mountain valley

bây giờ con RR này ló đầu ra đường là giam xe 3 tháng.

khả năng là khỏi đi đăng ký xe luôn. Chơi dại một lần, hối không kịp. Bác chủ xe này chơi kiểu tiểu gia quá. Đại gia ai mà lại chơi biên số giả thế này.

Hạng B2
14/1/07
120
0
0
Viet Nam

Giờ kêu là em dùng photoshop dán cái biển lên (còn cái biển kia mang phi tang (nếu có) ) được kô ta ? ;)

Hạng B2
6/4/07
320
170
43
vnexpress.net

Trích đoạn: Giang_Coi

"Nội thất màu xanh, các chi tiết gỗ được làm gỗ óc chó (Walnut) theo tiêu chuẩn của Rolls-Royce nhập từ California (Mỹ). Walnut thường được dùng để chế tạo mặt đồng hồ. Ghế bọc da bò thật còn thảm để chân là da gấu. Hệ thống điện hiện
chưa sử dụng được và phải chờ các kỹ sư của Rolls-Royce sang cài đặt."

Bên AutoPro nó có bài viết nói như thế này nè các bác...hiện hệ thống điện của e RR 66S này vẫn chưa hoạt động được và phải chờ các bác kĩ sư RR sang...Các bác bên báo ấy nói cứ như là e RR này là hàng mới 100% vậy mà ko biết nó là đời 2004...Đúng là chỉ đưa tin trên đó dành cho những người ko am hiểu xe hơi đọc thôi chứ như ae OS mình mà vào đọc là phát hiện ra là bóc phét ngay..ha ha ha

bác cho em hỏi là bài đấy ở đâu ,sao em tìm ko thấy nhỉ?
em chỉ thấy cái này thôi :http://autopro.channelvn.net/home/tin-tuc/trong-nuoc/rollsroyce-dong-thap-choi-bien-doc/200852814228681_tm,4.chn
và hoàn toàn ko có 1 dòng nào nói về xe nhiều hơn những gì anh em đang bàn luận [8|][8|]
còn về vụ biển giả em nghĩ rooif cũng chẳng sao đâu ! Rolls Royce mà ai nỡ!;);)

Hạng D
12/12/03
2.829
3.731
113
Vietnam

Trích đoạn: Hairoadshow

Đâu phải nhất thiết là A, B, C hay D là biển xe của nhà nước đâu bác Tuithichxehoi... mà là biển xanh ấy mà!.. Với tốc độ phát triển xe như hiện nay thì lần lượt 24 chữ cái sẽ dần dần xuất hiện thui Bác a!... He he..
Nhưng A,B trên xe hơi..đa số chỉ dành cho xe nhà nước thôi bác ơi....hok có cho tư nhân đâu

Hạng D
12/12/03
2.829
3.731
113
Vietnam

Trích đoạn: tom_and_jerry

Mã:
http://vnexpress.net/GL/Oto-Xe-may/2008/05/3BA02D86/
Báo vừa mới đăng RR này bị phát lệnh truy nã rồi!! Vậy ra đây là biển dỏm àh? [8|]
Đại gia mà giờ phải trốn chui trốn nhủi vậy sao trời...[&:]

Hạng F
9/3/06
6.463
3.478
113
Sì Gòn

chắc em RR này hết đường sống ở VN rồi :D

Hạng D
17/2/08
1.625
2
38
Da Nang City

Trích đoạn: halogen

chắc em RR này hết đường sống ở VN rồi :D
100% là tèo, em nghĩ chắc bác chủ xe phải xuất lại thôi, RR chứ ko phải như Mer CLS mà trốn được đâu

Status
Không mở trả lời sau này.