Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Bác click trỏ vào riêng kiểu hình không muốn giữ, rồi chọn bấm nút delete là cái hình đó mất tiêu liền. Thử lần nữa xem sao bác!

Chi Hội Phó GMFC
12/1/07
504
1
0
hcivic nói:
Bác click trỏ vào riêng kiểu hình không muốn giữ, rồi chọn bấm nút delete là cái hình đó mất tiêu liền. Thử lần nữa xem sao bác!

Cám ơn bác HT, mình sẽ thử liền

Chi Hội Phó GMFC
12/1/07
504
1
0
hcivic nói:
Bác Trung Phi (tv mới gia nhập XNL) và bác gadaubac.
Hình ảnh XNL Off TẤT NIÊN VUI THẬT LÀ VUI...
Oh! Cám ơn bác HT, mình làm được rồi. Hay wá.
Bác HT ui, hình này là Trung phi và Nissan89 chứ không phải bác Gadaubac, bác HT ợ. Bác Gadaubac ngồi đối diện với tụi tui bác HT ạ, và cũng mặc áo màu giống như bác Nissan89.

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Cảm ơn bác "chỉnh lý" và chúc mừng bác khám phá được các tính năng của diễn đàn!:)
Do lâu nay quen post hình bằng trang UPANH.com nhưng giờ nó bị tèo rồi nên quay lại với Photobucket cái hình thumnail nhỏ xíu buồn ngủ mắt kém nhìn lộn người tùm lum à...

Last edited by a moderator:
Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
xem mấy tấm này thì thấy xóm ta đông vui thật ý chứ

em chỉ hơi phiền tý về chuyện lúa gạo, họp mặt ở đây đẹp và tiện, nhưng lúa hơi bị tốn. Nhiều thì không phải là nhìều, dưng mà không được rẻ như tiêu chí của xóm ta là..."ngon- bổ- rẻ- vui vẻ- an toàn..." Em chỉ muốn sao các bác đi off thì tiện tay xách đi giạ lúa, không phải để ý đến ...xiền.

X108 nói:
Chúc mùng XNL tất niên thật vui vẽ
.

chúc mùng cái giề! hôm trước vắng bác, đã bớt đi một chút duyên của hội fiat, hôm nay, bác lại làm xóm mất đi một chút nhà lá roài đa! thôi, đợi ngày đưa ông táo về trời thì quá bộ ra ngoại ô gỡ gạc với ấp Thủ đức chúng em một bữa nhờ!

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Nhất trí với bác mợ Tài, vậy kỳ này bác thử bỏ chút thời giờ quý báu của bác ra nghiên cứu dùm cho Xóm mình 1chương trình ỌP TÂN NIÊN sao cho re rẻ xem nhỉ!:p
Hôm nay ỌP Tất Niên tòan OS cũng tại Tân Cảng, nhưng HT bận việc nhà không thể đại diện Xóm đi dự được rồi. Bác nào có thì giờ , có xèng và có lòng thì xin mời tham gia nhé!
Phí LÚA là 400K/part...Nhưng hấp dẫn lắm đấy...!:p

Tập Lái
3/9/08
25
0
1
39
tphcm
buồn quá các bác ơi hum bửa e trúng được tờ vé 100usd về hơm sao chạy ra dịnh mua cặp loa cho vợ hai nhưng nghe giá xong lăng lặn đi về .bên đó bán toàn lá hang xin ko à huhuhu .
e đinh5 tím e này mà bên đó kg co

Hạng B2
18/6/09
234
0
16
Viẹt Nam
www.kiennho.com
Honda_Accord_82 nói:
buồn quá các bác ơi hum bửa e trúng được tờ vé 100usd về hơm sao chạy ra dịnh mua cặp loa cho vợ hai nhưng nghe giá xong lăng lặn đi về .bên đó bán toàn lá hang xin ko à huhuhu .
e đinh5 tím e này mà bên đó kg co

Cái vụ quà tặng thì các dạng hội hè như vậy đều được tài trợ. Đơn vị tài trợ sẽ lấy cái đó làm chi phí quảng cáo. Mà chi phí quảng cáo thì được tính vào giá thành. Trên thực tế cái phiếu thưởng đó chính là mồi câu. Không ăn thì tiếc mà ăn vào thì rách họng.
Còn bác lấy tên là HonDa_Accord mà sao lại dùng biểu tượng của Peugeot làm hình đại diện? EM không biết 2 hãng này sẽ
bác hay
bác nữa! Chọc gẹo bác chút thôi. Bác đừng chấp!