Hạng B2
18/8/07
309
1
0
32
RE: Hình Zinger nè các bác

Màu đen nhìn " GẤU " thiệt . Em này bi giờ khoản nhiêu vậy Bác

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

Tình hình là thế này bác a. em nó catalogue chĩ dẫn ko rõ ràng, thế là đến h chủ xe vẫn chưa biết cách sử dụng cái đài và cái rạp chiếu bóng DVD các bác a. Tất cả hình như có khóa mả hay sao ấy. Mức hao xăng là 15l/km. Em bổ sung tí: hàng ghế thứ ba chổ tựa đầu cố định( tích hợp chung vào lưng ghế):D giống như ghế của Isuzu commuter WFR ngày xưa ấy.

Hy vọng giữa năm nay sẻ có cuộc đua tranh ngoạn mục giữa TOY và Mit khi MIt tung Zinger ra. Theo ngu ý của em, nếu bí quá, sales GM cứ cho các bác leo cây hòai, các bác cứ tậu đại em Zinger đi, ngồi thoải mái hơn Captiva vì đầu xe ngắn h ơn nên cabin dài hơn. Bánh , mâm củng to y như Capt.

Hạng D
18/12/06
1.692
1.676
113

Hộp số AT em này vô êm không bác và Zin VN có lắp số AT này không ? Cám ơn bác .:)

Hạng B1
11/7/07
91
1
8
SaiGon

Xe này cạnh tranh với Innova thì hay quá , nhìn dáng thấy mạnh mẽ hơn , nhưng tiêu thụ 15 L / 100 km thì có vẻ hao tốn các Bác nhỉ :D

Hạng B2
26/10/05
401
3
16
www.otosaigon.com

uống xăng như uống bia hơi thế này thì chít... chắc gì đấu lại với Innova
có chăng giúp giảm cơn khát xe 7 chỗ .. nhìn hình thức trông được nhưng chưa biết thwcj tế ntn

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

Trích đoạn: MiPa

Xe này cạnh tranh với Innova thì hay quá , nhìn dáng thấy mạnh mẽ hơn , nhưng tiêu thụ 15 L / 100 km thì có vẻ hao tốn các Bác nhỉ :D

Xe em nói hao 15l/100km mới đi được khỏang 2 k cây số thôi bác a, xe này số AT, 2.4lit thì hao ở mức này là đúng rồi

Hạng C
28/11/07
612
72
28
Sài Gòn
www.flickr.com

Xe màu đen nhìn óng ánh quá, không biết khi chạy thì thế nào:), bác nào có hình nội thất em này ở ngoài post cho ae xem với !;)

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

Trích đoạn: ABS for Car

Xe giá cả thế nào rồi các bác ơi ??.. :D

Giá khỏang 34-35K, còn xe LD chưa mần ở VN nên chưa biết bác ạ

Tập Lái
22/12/04
14
2
3
44
Vũng Tàu

Em mới chộp được mấy tấm hình nội y và các góc cạnh của em nó, các bác cùng chiêm ngưỡng nhé!
Theo em được biết, để có được em nó, phải mất trên 30k...