Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi HN cần tìm nơi lắp DVD Sony XAV-W1 ạ!

Tập Lái
31/1/08
2
0
0
thằng em mới mua rẻ bên Sin cho bộ DVD XAV-W1, speaker XS-GT6038x, XS-GF1632x, định lắp cho xe Yaris Hatchback, mình mới DT cho bác ThanhtungAudio thì nhân viên bác ý đòi 100USD cho công lắp(thấy nói bao gồm cả Mặt Dưỡng, nhưng cái Sony 2DIN này mình nghĩ có nhất thiết phải lắp mặt dưỡng ko hả các bác?),thế liệu có đắt quá ko? và ở HN có chỗ nào lắp uy tín 1 chút và giá cả tình thương hơn bác ThanhTung thì nhờ các bác tư vấn hộ cho với ạ. Mong hồi âm của các bác!

VNA
Hạng B2
22/9/04
146
0
0
53
Very Near Airport
RE: HN cần tìm nơi lắp DVD Sony XAV-W1 ạ!

Bác ra 2A Trần Thánh Tông cứ bảo cho gặp bác Khôi phệ là giải quyết được vấn đề ngay ý mà:D:D:D

ina
Hạng B2
11/1/07
267
2
0

Bác thử ghé thăm Long Thịnh Audio, số 1 Lê Văn Lương xem sao. Bác này cũng dân OS nên chắc giá cả tình thương hơn.

Tập Lái
6/8/07
9
0
0

vâng, cám ơn các bác, đang định ra Trần Nhật Duật cho nó rẻ nhưng mà cũng cong cóng

Hạng B1
20/12/07
81
3
8
42
Hà Nội
www.pioneer.vn

hê hê , mà em còn biết nếu là thành viên OS ra lắp bác ý sẽ giảm giá 5% nữa cơ , đúng là chính sách quá tốt :D:D:D

Hạng B1
22/9/07
50
0
0

Trích đoạn: firstvu

thằng em mới mua rẻ bên Sin cho bộ DVD XAV-W1, speaker XS-GT6038x, XS-GF1632x, định lắp cho xe Yaris Hatchback, mình mới DT cho bác ThanhtungAudio thì nhân viên bác ý đòi 100USD cho công lắp(thấy nói bao gồm cả Mặt Dưỡng, nhưng cái Sony 2DIN này mình nghĩ có nhất thiết phải lắp mặt dưỡng ko hả các bác?),thế liệu có đắt quá ko? và ở HN có chỗ nào lắp uy tín 1 chút và giá cả tình thương hơn bác ThanhTung thì nhờ các bác tư vấn hộ cho với ạ. Mong hồi âm của các bác!
Bác mua ở bển giá bn ạ ? Có rẻ hơn VN nhiều k bác ?

Tập Lái
17/3/08
7
0
0
www.home.vnn.vn

em nghĩ rẻ thì cũng phải khoảng 800$ trừ khi mua được hàng sale off

Last edited by a moderator: