:)Tối qua em lượn qua bờ hồ gặp một bác đầu trọc :D:Dcưỡi toy coupe mui trần màu xanh lá cây biển 52 Sài Gòong,chạy nhanh quá em ko kịp chụp,nhìn phê quá không biết có phải em MR 2 này không??

Tập Lái
1/11/04
47
0
0
RE: HN có em toy mui trần chạy biển saigon

không phải đâu đó lả celica mui bạt model 97 gì đó bác a

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

Ối ôi, Hà Thành đã có cái con này rồi áh, máu thật. Dân Hà Thành ăn chơi fari biết, chúng em trong này chắc thua xa....

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Celica convertible 95, AT, máy 2.2. Biển 52 của 1 ông bác sĩ bệnh viện tim??? Mang tên của 1 thành viên OS trong SG :D

Hạng B1
17/5/06
60
0
0

ghê thật,Hà nội bây giờ đủ mặt anh tài hết,chẳng thiếu cái gì ngoài Maybach

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

gì chứ MayBach chỉ là chuyện vặt thôi..em còn định nhập em Bugatty veyron về nữa kìa cho nó đủ bộ luôn...:D:D

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

xe của bác car_is_girl thì phải:D

Hạng B2
13/9/04
182
0
0
45
Hà Nội
www.otosaigon.com

Có phải chiếc đó màu xanh nước biển phải không bác luuquang? nếu đúng em cung nhìn thấy con này rồi, nó là convertible đời 95 như bác minhtit nói thôi chứ không phải con bác post. Em nhìn thấy nó ở bệnh viện Bạch Mai.

Có phải chiếc đó màu xanh nước biển phải không bác luuquang? nếu đúng em cung nhìn thấy con này rồi, nó là convertible đời 95 như bác minhtit nói thôi chứ không phải con bác post. Em nhìn thấy nó ở bệnh viện Bạch Mai.
:DBuổi tối hôm em nhìn thì là màu xanh lá cây như này, bác tài đầu chọc ,:Dchạy khá nhanh ,mui ko để trần mà phủ bạt.