Hạng B2
4/1/08
441
0
18
48
Chào các bác !
Con đứa bạn em mới biết đi (khoảng 12 tháng tuổi), thì phát hiện dáng đi khập khểnh (bước thấp cao) nhìn bề ngoài thì 2 chân vẫn bình thường. Nhờ các bác tư vấn dùm ở Sài Gòn nơi nào khám về vấn đề này. Cám ơn các bác nhiều.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
16/10/09
6
0
0
Hi Bác.
Bác nên tư vấn Bạn Bác đưa cháu đến Bệnh viên Nhi Đồng ( Nhi đồng 1 hoặc 2 đều được Bác ạh) gặp Bác sĩ chấn thương chỉnh hình Nhi. Bác sĩ sẽ khám và điều trị. (điều trị vật lý trị liệu nhi). Nên đi khám để dễ theo dõi và điều trị ạh.
Gửi lời chúc cháu nhanh khỏi.

Hạng D
15/12/06
1.708
269
83
TP HCM
Hi bác,
Bác thử nói bạn tham khảo trên mạng về Tiến sỹ - Bác sỹ Lê Đức Tố..

Bạn bác cứ tra trên Gúc gồ, từ khoá "Lê Đức Tố" là thấy rất nhiều thông tin liên quan.

Theo báo Nhân dân: "... Có người vừa sinh ra đã phải chịu cảnh tật nguyền, cũng có người trong cuộc sống gặp tai nạn rủi ro phải ngồi trên xe lăn với bao nỗi niềm thầm kín... Một trong những người đồng hành không mệt mỏi với số phận của những người kém may mắn này, đã thắp sáng cho họ nhiều niềm tin vào cuộc sống. Ðó là tiến sĩ Lê Ðức Tố...
Hiện nay, TS Lê Ðức Tố đang là Giám đốc Bệnh viện STO Phương Ðông, một bệnh viện ngoại khoa và chấn thương chỉnh hình. Mũi nhọn của bệnh viện là ngoại khoa, chấn thương chỉnh hình và các chuyên khoa thuộc hệ ngoại như tai mũi họng, mắt, răng hàm mặt, tạo hình thẩm mỹ"

Chúc gia đình bạn bác sớm gặp được nơi chữa trị đạt hiệu quả như ý.

Last edited by a moderator: