Tập Lái
21/8/17
12
2
1
37
thế quái nào mà bảo an ninh nằm ngay hẻm đường 3/2 thế này, tớ nhìn là bảo có vấn đề rồi mà thằng em mát mát sao cũng tạt vào đó đăng kí. tư vấn mất dạy 27h đào tạo trong đó có 10h chạy xe thôi còn lại lý thuyết, nghe điên cả người ko biết,.
lệ phí thi bảo bao gồm mà còn bảo đóng thêm 575k, kêu là thi tốt nghiệp j đấy thì bao gồm rồi, còn lệ phí thi của sở thì chưa ==> TỤI NÀY TÍNH "CHƠI CHỮ" BỐ ĐÂY À... LỪA ĐẢO NGAY TỪ KHÂU TƯ VẤN, PHẢI DẠY CHO NÓ BÀI HỌC, T SÔI MÁU RỒI, CHO E LẤY BẰNG XONG, T TÍNH CẢ NỢ LÂN LÃI...

Tập Lái
18/8/17
18
5
3
43
thế quái nào mà bảo an ninh nằm ngay hẻm đường 3/2 thế này, tớ nhìn là bảo có vấn đề rồi mà thằng em mát mát sao cũng tạt vào đó đăng kí. tư vấn mất dạy 27h đào tạo trong đó có 10h chạy xe thôi còn lại lý thuyết, nghe điên cả người ko biết,.
lệ phí thi bảo bao gồm mà còn bảo đóng thêm 575k, kêu là thi tốt nghiệp j đấy thì bao gồm rồi, còn lệ phí thi của sở thì chưa ==> TỤI NÀY TÍNH "CHƠI CHỮ" BỐ ĐÂY À... LỪA ĐẢO NGAY TỪ KHÂU TƯ VẤN, PHẢI DẠY CHO NÓ BÀI HỌC, T SÔI MÁU RỒI, CHO E LẤY BẰNG XONG, T TÍNH CẢ NỢ LÂN LÃI...
em bác lấy bằng chưa ạ? bình tĩnh bác ơi, để em trai lấy bằng ra rồi lên quạt chứ giờ nằm tròng chịu khó tí. Bởi vậy, đăng kí mà không tìm hiểu kỹ càng, nghe phơi phơi và ham rẻ nữa là xong phim luôn.

Tập Lái
21/8/17
12
2
1
37
em bác lấy bằng chưa ạ? bình tĩnh bác ơi, để em trai lấy bằng ra rồi lên quạt chứ giờ nằm tròng chịu khó tí. Bởi vậy, đăng kí mà không tìm hiểu kỹ càng, nghe phơi phơi và ham rẻ nữa là xong phim luôn.
có thi cử gì đâu mà lấy bằng chứ e, chờ sung rụng

Tập Lái
21/8/17
12
2
1
37
Học cứ vào trường lớn...mắc chút mà yên tâm
haizz bảng hiệu cũng lớn lắm anh ạ, cũng gắn MÁC AN NInh đó mà trúng họ HỨA và CON LỪA.
Tiên sư tụi này
Các anh chị em nào mà muốn tìm hiểu thi cử gì đó thì phải cẩn thận địa chỉ này ra nhé: 119 TRẦN MINH QUYỀN, Q10.

Tập Lái
18/8/17
31
6
8
haizz bảng hiệu cũng lớn lắm anh ạ, cũng gắn MÁC AN NInh đó mà trúng họ HỨA và CON LỪA.
Tiên sư tụi này
Các anh chị em nào mà muốn tìm hiểu thi cử gì đó thì phải cẩn thận địa chỉ này ra nhé: 119 TRẦN MINH QUYỀN, Q10.
mấy trung tâm cứ mọc ra nhan nhản, sao không bị dẹp sớm cho bớt loạn

Tập Lái
30/1/17
19
1
3
35
mấy trung tâm cứ mọc ra nhan nhản, sao không bị dẹp sớm cho bớt loạn
Chẳng biết có đút cho mấy ông bên sở ko mà thấy vẫn có tên trong danh sách các trung tâm đào tạo. Mà cái kiểu đem con bỏ chợ như vậy nên trung tâm nó muốn lộng hành sao thì lộng hành. Gọi lên khiếu nại thì trả lời huề vốn.

Bác đăng kí vào cái Đồng Tiến giả mạo theo biển giả làm văn phòng cò hồ sơ thì lấy đâu ra học cho ngon lành được chứ. Tụi nó treo biển gỉa ở 1084 CMT8 úp mớ tiền học viên xong chạy xuống 77A đường 3 tháng 2 mở tiếp văn phòng đồng tiến, sau đó bị Thanh tra đóng cửa biến mất tới giờ.