Xe 4 chỗ cà tàng mà 2-3tr/ ngày rồi hả bác. Vậy thánh lật fotuner chắc 10tr/ ngày.
Đùa bác đừng giận..hehe.
Trung tâm Đồng Tiến này bị nhiều người phản ánh lăm rồi. Ai hoc thì loại nó ra nhe. Đồng Tiến, Tiến Thành, Thành Công. Anh em cung 1 mẹ
Bác thuê xe tập lái đi. Cà tàng 200k/ 1 giờ. 1 ngày 10h = 2tr rồi đó.
Còn thuê xe tự lái 800k đến 1tr/ ngày bác dám cho người chưa có gplx lái không? Hay muốn 1 hay vài phát vài chục triệu.

Hạng B2
30/12/14
408
591
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bác thuê xe tập lái đi. Cà tàng 200k/ 1 giờ. 1 ngày 10h = 2tr rồi đó.
Còn thuê xe tự lái 800k đến 1tr/ ngày bác dám cho người chưa có gplx lái không? Hay muốn 1 hay vài phát vài chục triệu.
Ý bác bảo là thuê xe ở sân Thống Nhất đúng không? Giá đó là đúng rồi. Vì mình thuê xe, có người kèm cho lái cứng tay.
Còn mấy trung tâm nó đâu thue xe như vậy. Nó có mấy cai xe tập lái của nó, mấy chiếc cà tàn của nó cho học viên học thì đâu tính giá này được.
Với lại trung tâm đã nhận học viên vào thì làm đúng theo hợp đồng, không làm được thì đừng nhận, chứ ai lạiđi lùa đảo học viên, hợp đồng một đường khi học một nẻo, lừa người học lái xe và bán uy tính của mình thì cũng không bền được.
Cho học lái toàn xe nát, mà giá cả thì tính là xe sang thì dạy cho tốt lợi nhuận cũng đâu ít, cần gì bày trò
Máy trung tâm như Đồng Tiến, Thành Công, Tiến Thành, ... hỏi thì thằng nào cùng giám đốc chi nhánh, khi đăng ký đóng tiền xong thì biết cai trung tâm của nó có cả trăm giám đốc.
Học thì thằn thầy đủ trò để moi tiền, dạy lái xe chứ làm gì to tác mà tưởng là cha thiên hạ.
Bây giờ khi có ai học lái em toàn thuê thầy ngoài, lang tăng vái khỏi đóng tiền.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
15/8/16
236
242
43
200k/vòng là rẻ rồi bạn, mình thuê xe ơ HG, 800k/2h nhưng thực ra chỉ chạy đc đúng 3vòng !

Hạng B2
30/12/14
408
591
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
200k/vòng là rẻ rồi bạn, mình thuê xe ơ HG, 800k/2h nhưng thực ra chỉ chạy đc đúng 3vòng !
bạn thuê xe cảm biến đúng không? giá đó là qua mấy thằng thầy hay thuê trực tiếp bạn. 200k/h là thuê xe o san thống nhất chạy vòng vòng sài gòn cho cứng tay ấy. có người ngồi cạnh hướng dẫn chạy.

Hạng B2
15/8/16
236
242
43
bạn thuê xe cảm biến đúng không? giá đó là qua mấy thằng thầy hay thuê trực tiếp bạn. 200k/h là thuê xe o san thống nhất chạy vòng vòng sài gòn cho cứng tay ấy. có người ngồi cạnh hướng dẫn chạy.
Mình nói với nick helenhien

Mgz confirmed
Hạng D
30/8/07
1.074
168
78
hồi xưa em và nhỏ em gái học chung tại HG, đăng ký tháng 2 thì tháng 8 thi (2010) , hai anh em đèo nhau học chung nên thầy cũng vui vẻ không vòi vĩnh cà phê cà pháo gì, học đoàng hoàng nên giờ hai anh em lái cứng ngắc 7 năm vẫn chạy tốt, em thì bị gặm bánh mì thường xuyên chớ nhỏ em gái thì chưa bị bao giờ, chỉ hơi lóng ngóng đậu xe song song do đường chật quá.

Hạng B2
15/8/16
236
242
43
1 vòng chay 15 phut chứ mấy???
Rất đông bạn, các xe nối đuôi nhau, CHỜ NHAU, mình thì chạy nhanh mà đa phần toàn mấy bạn lờ rờ như sẩm sờ, nên 2h chỉ chạy được đúng 3 vòng !

Tập Lái
21/8/17
12
2
1
37
Học bằng lái ô tô - Chán với trung tâm giá rẻ
nói thật là bố đếch lịch sự nổi với tụi này, tư vấn mạnh miệng lắm 27h đào tạo, đcm chứ tính giờ học lý thuyết vô đó, chưa nói lừa đảo gì sau khi học thì nội cái quảng cáo đã thấy gian dối rồi. từ đầu lên nghe tư vấn là muốn đập tan cái chỗ này rồi, nhưng nhịn vì nghe an ninh, kêu ông bác gọi lên an ninh thì làm béo gì có nó, thằng em t lỡ đang học rồi, t chờ ko ra trò thì cho tụi bây xong đời luôn... thằng em ngu vãi ra, 27h xuống còn 10h mà cũg đki, gặp bố thì tao đập cho sml luôn