Hạng D
14/10/09
1.972
202
63
Có bác nào biết cách dùng Iphone trên Lac CDX 2010 chỉ e với nhé, thấy có cái nút gọi đt trên vô lăng mà e chẳng biết sao để xài nữa. Cảm ơn các bác nhiều nhé.

Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50
Với bluetooth có sẵn trên hệ thống audio theo xe thì không có chức năng điện thoại, chỉ dùng để tai nghe BT thôi.

Giải pháp: thay màn hình + camera luôn...

Hạng D
14/10/09
1.972
202
63
Vậy nếu kết nối bằng cable thì có cách nào để kết hợp cái nút trên vô lăng và iphone ko bác

Hạng C
12/5/10
537
1
0
kidrock290380 nói:
Có bác nào biết cách dùng Iphone trên Lac CDX 2010 chỉ e với nhé, thấy có cái nút gọi đt trên vô lăng mà e chẳng biết sao để xài nữa. Cảm ơn các bác nhiều nhé.

cái khoản này e cũng đang mò luôn nè bác,mà mò hoài chưa ra,chắc phải đợi đến khi bọn korea qua cty e mới nhờ chúng nó chỉ cho cái khoản này.hehehe!

Hạng F
5/3/10
5.995
31.295
113
Duauto nói:
kidrock290380 nói:

cái khoản này e cũng đang mò luôn nè bác,mà mò hoài chưa ra,chắc phải đợi đến khi bọn korea qua cty e mới nhờ chúng nó chỉ cho cái khoản này.hehehe!

có sợi cáp nối với điện thoại, thường chỉ là những điện thoại Korea mới compatible được. Xem em nhập từ Korea sợi cáp chỉ nối được với LG & Sam sung

Hạng D
14/10/09
1.972
202
63
Xe mình theo xe chỉ có sợi cáp 2 đầu 2,5mm thôi, e nghĩ cáp đó nối vào thì nút đt trên vô lăng cũng ko có tác dụng, chắc chắn cái nút trên vô lăng ko phải thừa rồi nhưng mình cũng chưa biết cách sử dụng hic hic, bác nào biết giúp anh em với nhé, cảm ơn nhiều

Hạng F
5/3/10
5.995
31.295
113
kidrock290380 nói:
Xe mình theo xe chỉ có sợi cáp 2 đầu 2,5mm thôi, e nghĩ cáp đó nối vào thì nút đt trên vô lăng cũng ko có tác dụng, chắc chắn cái nút trên vô lăng ko phải thừa rồi nhưng mình cũng chưa biết cách sử dụng hic hic, bác nào biết giúp anh em với nhé, cảm ơn nhiều

chính nó đó bác, sau khi cắm cáp vào điện thoại, khi có cuộc gọi đến, nút trả lời đt trên vô lăng sẽ có tác dụng. Bác muốn đemo t7 này đi off bên hội GMFC là ok nhưng nhớ sắm cái điện thoại có đầu cắm 2.5 li

Hạng D
14/10/09
1.972
202
63
solopidi nói:
kidrock290380 nói:

chính nó đó bác, sau khi cắm cáp vào điện thoại, khi có cuộc gọi đến, nút trả lời đt trên vô lăng sẽ có tác dụng. Bác muốn đemo t7 này đi off bên hội GMFC là ok nhưng nhớ sắm cái điện thoại có đầu cắm 2.5 li

Iphone thì nó dùng jack 3,5mm vậy mình mua đầu chuyển từ 2,5 --> 3,5 có sử dụng được chức năng đt trên vô lăng ko bác, cảm ơn bác nhé.

Hạng F
5/3/10
5.995
31.295
113
kidrock290380 nói:
solopidi nói:
kidrock290380 nói:

Iphone thì nó dùng jack 3,5mm vậy mình mua đầu chuyển từ 2,5 --> 3,5 có sử dụng được chức năng đt trên vô lăng ko bác, cảm ơn bác nhé.

em chưa thử cách này, nếu bác có đầu chuyển từ 2.5 sang 3.5 thì t7 này em sẻ làm thử cho bác xem. xe em đã tét đầu 2.5 ok rồi

nói chung là thử cho biết thôi bác ơi chứ mà xài dây cắm bất tiện lắm, lên xuống xe lại phải cắm vào tháo ra. em thử hồi mua xe để biết nó có chức năng, nhưng sau này thì chưa bao giờ xài vì ra loa nghe cũng không hay