Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
Em sắp đi công tác 3 ngày ở Singapore, định nghiên cứu mua 1 con IP4 (world) về xài. Bác nào có kinh nghiệm mua hàng IP4 bản world tại Sin, xin vui lòng chỉ giáo dùm em (chỗ mua, giá cả, bảo hành, thanh toán Cash hay Visa, test máy, thủ tục qua hải quan Sin và VN...) em xài IP 3G rồi, IP4 thì gà lắm chưa sờ bao giờ !

Chân thành cảm ơn !

Tập Lái
5/4/10
36
0
6
BIDC
Theo mình biết thì ngay cả dân Sing mua cũng khó, mình cũng thỉnh thoảng đi Sing mà từ lúc nó bán ở Sing đến giờ, nhờ người bên Sing đặt mua còn hổng được :( . Bạn nên mua ở VN, giờ giá tầm 17tr8 thui. Mua Sing giá tầm 12tr nhưng đâu mua nổi, nếu ai cũng như mình thì mấy bác bán IP4 ở VN sống sao nổi.

Re:Hỏi cách mua IP4 tại Sin ?

quenx nói:
Theo mình biết thì ngay cả dân Sing mua cũng khó, mình cũng thỉnh thoảng đi Sing mà từ lúc nó bán ở Sing đến giờ, nhờ người bên Sing đặt mua còn hổng được :( . Bạn nên mua ở VN, giờ giá tầm 17tr8 thui. Mua Sing giá tầm 12tr nhưng đâu mua nổi, nếu ai cũng như mình thì mấy bác bán IP4 ở VN sống sao nổi.

Thì bác ấy muốn chuyến công tác có thêm phần thú vị nên kiếm cái alo đỉnh về xài thôi. Bác nào không muốn phức tạp thì cứ mua ở VN 17t8 mà bảo hành 1 năm cũng an tâm lắm lắm

Hạng D
7/8/10
1.523
30
48
Re:Hỏi cách mua IP4 tại Sin ?

mua VN để được bảo hành cho khỏe bác