Hạng B2
18/2/19
116
74
29
32
Em xin chào các Bác,

Thứ Sáu này, em đưa bé nhà em di khám ở BV Nhi Ðồng 2. Lần đầu chở F1 đi khám ở đây nên mù mờ không biết chỗ đậu xe.
Với cả em nghe nói nếu khám thì phải qua cổng Nguyễn Du và chích ngừa thì đi cổng Lý Tự Trọng không biết có phải không.
Mong các Bác có rành thì hướng dẫn và chỉ giúp em chỗ đậu xe với ạ.

Chân thành cám on các Bác.

Hỏi: Chỗ đậu xe ở bệnh viện Nhi Đồng 2
*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng B2
13/8/20
115
1.398
93
Xe: Anh chạy vào cổng Nguyễn Du, vào bãi xe đậu luôn anh nhé. Giá tính theo giờ.
Khám: Đậu xe xong, anh nhảy vào sảnh. Nếu đã có sổ khám bệnh của bệnh viện rồi thì xếp hàng, đưa sổ, nói bệnh và đóng tiền là xong. Lấy phiếu khám và đi khám thôi anh.
p/s: Còn chưa có sổ thì hỏi bé lễ tân, mua sổ, điền thông tin và xếp hàng như trên.

Hạng B2
18/2/19
116
74
29
32
Xe: Anh chạy vào cổng Nguyễn Du, vào bãi xe đậu luôn anh nhé. Giá tính theo giờ.
Khám: Đậu xe xong, anh nhảy vào sảnh. Nếu đã có sổ khám bệnh của bệnh viện rồi thì xếp hàng, đưa sổ, nói bệnh và đóng tiền là xong. Lấy phiếu khám và đi khám thôi anh.
p/s: Còn chưa có sổ thì hỏi bé lễ tân, mua sổ, điền thông tin và xếp hàng như trên.
Bà cả em đặt lịch hẹn khám dịch vụ qua tổng đài 1080 thấy có gửi tin nhắn báo về điện thoại là phải đến cổng Lý Tự Trọng nên em cũng chưa biết như thế nào. Chắc để đến đó rồi em hỏi xem sao... Không được thì em sẽ chạy qua đậu bãi Nguyễn Du.
Cám ơn và chúc Bác nhiều sức khỏe.

• Like
Reactions: Vlad Dracul
Hạng B2
20/1/11
387
675
93
Khám dịch vụ ban ngày ở cổng LTT, cổng nội bộ chỉ cho xe BV vào, gửi xe kế đó có bãi tư nhân, hỏi BV chỉ cho.
Cổng ND có bãi xe trong BV (vào 10p free), khám thường/Bảo hiểm, cấp cứu, hoặc khám ngoài giờ.

Hạng D
14/8/16
1.872
2.267
113
39
Bv thì to, phía sân sau thì trống, khách hàng đến bv ko có chỗ đậu xe oto.

Hạng C
2/3/17
862
718
113
Vung tau
Bà cả em đặt lịch hẹn khám dịch vụ qua tổng đài 1080 thấy có gửi tin nhắn báo về điện thoại là phải đến cổng Lý Tự Trọng nên em cũng chưa biết như thế nào. Chắc để đến đó rồi em hỏi xem sao... Không được thì em sẽ chạy qua đậu bãi Nguyễn Du.
Cám ơn và chúc Bác nhiều sức khỏe.
Co đặt lịch hẹn dv thì vào luôn cổng LTT báo bảo vệ là khám dv sẽ dc hướng dẫn vào đậu xe luôn.