Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Hỏi chỗ sơn dặm ở HCM .

Tập Lái
19/10/14
5
0
1
33
Ho Chi Minh City, Vietnam
Tuần trước em có lấy xe người bạn chạy thì bị va quẹt phãi sơn dặm lài vài chổ ở đít xe , cửa và một ít sướt dăm ở phần đầu . Mọi người cho em hỏi có chổ nào sơn dặm lại xe giá tốt tí vì em không giữ bảo hiểm xe của người bạn. Vết nặng nhất là như thế này .
Và một số ít nhỏ ở đầu , cửa .
Giá sơn dặm cỡ bn ạ. Thanks mọi người. Em ở HCM
Hỏi chỗ sơn dặm ở HCM .

Gara nằm rải rác trong thành phố, bác ở đâu ? Các miếng trong hình thì phải sơn lại rồi, sơn ngoài tầm 400k bác ợh. Còn mấy chổ khác có khi chỉ cần đánh bóng lại là xong, có thể đến mấy chổ chăm sóc sắc đẹp là okie. Bác khu vực nào e giới thiệu, gần Thuận Phát thì qua bên đó thôi

Hạng B2
23/11/16
415
536
93
38
đáng bao nhiêu đâu bác bác cứ chọn đại rồi bảo người ta sơn lại để trả cho chủ, bị như vậy cả sơn tỉa các vết bác nói cũng tầm 1tr quay đầu thôi, kinh nghiệm hay bị quẹt xe chia sẻ :)

Hạng D
4/7/09
4.238
7.233
113
Sài Gòn
đáng bao nhiêu đâu bác bác cứ chọn đại rồi bảo người ta sơn lại để trả cho chủ, bị như vậy cả sơn tỉa các vết bác nói cũng tầm 1tr quay đầu thôi, kinh nghiệm hay bị quẹt xe chia sẻ :)
Cảm giác bị quẹt xe thế nào hả mợ ?

Tập Lái
19/10/14
5
0
1
33
Ho Chi Minh City, Vietnam
dạ em cảm ơn mọi người . Cuối tuần em đi sơn lại . Thanks mọi người .
Em toàn bị xe máy quẹt đuôi . Đang ngồi trên xe nghe cái bụp phát là thấy có phát trầy . Toàn bị xe máy quẹt giờ cao điểm kg xuống xem xe được. Về nhà mới thấy xót . hu hu