Tập Lái
18/8/17
8
0
1
27
Đến khổ, ngày trước anh trai mình đi học, đợi gần một năm không có lịch thi, tiền thì cũng theo gió luôn. Bởi vậy đến lượt mình là phải hỏi cho kỹ càng, chứ xã hội bây giờ đi tới đâu cũng thấy lừa nhau.
Nghe bạn nói sao ghê quá ta. Tôi định đăng kí học bác có biết trường nào uy tín không???

Tập Lái
18/8/17
8
0
1
27
mấy bác nào còn đang loay hoay tìm trường thì NÉ khu Quận 10 ra dùm em, đường 3/2 toàn TRƯỜNG ẢO, mất tiền như chơi
Bữa tìm thông tin trên mạng thấy trường bên khu vực đó giá rẻ bất ngờ, giờ mới biết lí do tại sao rẻ:cool::cool::cool:

Tập Lái
18/8/17
3
0
1
30
tôi không biết mấy trường khác thế nào chứ chứ nghe Đồng tiến là thấy tiền cả đống rồi đấy mà trường này tai tiếng cũng ghê lắm các bác
không hiểu mấy bác sao, chứ đi hỏi mà thấy chỗ nào rao rẻ em chẳng ham. Thời buổi này rồi, mua bó rau ngoài chợ người ta còn cầm lên đặt xuống chứ huống hồ gì bỏ 1 đống tiền ra chọn 1 dịch vụ. Hỏi cho kỹ thì chấp nhận bỏ chi phí ra để chọn 1 dịch vụ tốt. vẫn hơn là tiền mất rồi tật mang.

Tập Lái
18/8/17
3
0
1
30
Nghe bạn nói sao ghê quá ta. Tôi định đăng kí học bác có biết trường nào uy tín không???
Thường thì trong thành phố thấy trường AN Ninh, Hoàng gia ok đó em gái. Thấy AN NINH thì dạo gần đây kiểu như đông quá nhưng vẫn dạy ok, lịch thi nếu chưa gấp thì em có thể chọn. Còn Hoàng Gia thì dịch vụ cũng tốt mà giá hơi chát.

Tập Lái
18/8/17
15
3
3
41
Chào các bác em muốn đăng ký học B2 mà chưa tìm được trường ưng ý. Ai có kinh nghiệm giới thiệu em với ạ:):):)
em tìm mấy trường nhà nước cho chắc, chứ tôi thấy mn bảo học mấy trung tâm tư tiền cả đống mà không biết lái đấy

Tập Lái
18/8/17
18
5
3
43
Thường thì trong thành phố thấy trường AN Ninh, Hoàng gia ok đó em gái. Thấy AN NINH thì dạo gần đây kiểu như đông quá nhưng vẫn dạy ok, lịch thi nếu chưa gấp thì em có thể chọn. Còn Hoàng Gia thì dịch vụ cũng tốt mà giá hơi chát.
Bác ơi, em cũng là hv bên AN NINH nè, dạy thấy ok lắm, do đông quá nên e bị thi muộn, nhưng gio cũng thi xong rồi. Nhẹ cả người.

12/6/17
61
96
18
37
Bên Tiến Bộ dạy cũng được đó bác, thầy cũng nhiệt tình phết, quy định mỗi người chạy 30p mỗi ngày, em đăng ký học 16h nên có mỗi mình, thầy cho chạy tới 17h giờ luôn. Học phí lần đầu 7.5 tr, lúc thi đóng thêm 1.6 tr. Trong thời gian học có các chuyến đi đường xa, ai thích đi thì đóng tiền (đi thì thầy vui, không đi thì mặt hơi xụ tí :)))), nhưng em thấy đi các chuyến này thấy tự tin hẳn các bác ạ ). Từ khi em học đến lúc thi tầm 5 tháng, ngày 10/09 này em thi. Em đang tích cực ôn bài đây :))

Tập Lái
18/8/17
15
3
3
41
Bên Tiến Bộ dạy cũng được đó bác, thầy cũng nhiệt tình phết, quy định mỗi người chạy 30p mỗi ngày, em đăng ký học 16h nên có mỗi mình, thầy cho chạy tới 17h giờ luôn. Học phí lần đầu 7.5 tr, lúc thi đóng thêm 1.6 tr. Trong thời gian học có các chuyến đi đường xa, ai thích đi thì đóng tiền (đi thì thầy vui, không đi thì mặt hơi xụ tí :)))), nhưng em thấy đi các chuyến này thấy tự tin hẳn các bác ạ ). Từ khi em học đến lúc thi tầm 5 tháng, ngày 10/09 này em thi. Em đang tích cực ôn bài đây :))
có trường nào dạy thời gian thoải mái xíu không anh, chứ ngày nào cũng phải tập thì hơi khó

Tập Lái
18/8/17
15
3
3
41
Bác ơi, em cũng là hv bên AN NINH nè, dạy thấy ok lắm, do đông quá nên e bị thi muộn, nhưng gio cũng thi xong rồi. Nhẹ cả người.
trường an ninh ở địa chỉ nào vậy, thời gian tập xe mình có chủ động được không, cv em hơi bận mà e ở tỉnh nữa, đi đi về về hơi vất vả