Tập Lái
18/8/17
18
5
3
43
trường an ninh ở địa chỉ nào vậy, thời gian tập xe mình có chủ động được không, cv em hơi bận mà e ở tỉnh nữa, đi đi về về hơi vất vả
bác đang ở đâu thế? nếu gần thủ đức vào sân AN NINH học ỏ suối tiên ấy, còn không nếu thích thời gian thoải mái lên văn phòng trên quận 5 đăng kí kìa. tự chọn muốn học thứ mấy thì học. còn suối tiên thì lái thoải mái, tới thi bác ạ.

12/6/17
61
96
18
37
có trường nào dạy thời gian thoải mái xíu không anh, chứ ngày nào cũng phải tập thì hơi khó
Ở Tiến Bộ thời gian cũng cơ động, tuần học hai buổi, sáng - chiều - t7 CN đều có cả, bận thì học bù buổi khác, cũng cơ động phết đấy.

Tập Lái
18/8/17
18
5
3
43
Ở Tiến Bộ thời gian cũng cơ động, tuần học hai buổi, sáng - chiều - t7 CN đều có cả, bận thì học bù buổi khác, cũng cơ động phết đấy.
trường tiến bộ thi ở củ chi phải không bác ơi?

Trường nào cũng được cả. Chổ nào gần thì học thôi. Mà trường Tiến Bộ học phí trên 7 triệu, khi thi hải đóng thêm 2 triệu lệ phí thi đó. Đồng Tiến phí cũng 7 triệu mấy, tùy gói học phí và số giờ thực hành thôi bác à. Tiến Bộ thì cơ cở ở 111 Tân Sơn Nhì, Tân Phú. Còn Đồng Tiến ở 355B Lê Quang Định, P.5. Bình Thạnh. NGoài ra thì không còn cơ sở chính nào nữa, cẩn thận bị lừa đảo nhé bác. NGày xưa là cả núi thằng mở văn phòng ảo treo biển Đồng Tiến ở bên đường cmt8, rồi ở, quận 10, ở bình tân, tè le hết. gạt tiền ôm mấy trăm triệu xong đóng cửa phẳng mất dép.

12/6/17
61
96
18
37
trường tiến bộ thi ở củ chi phải không bác ơi?
Trụ sở ở 111 tân Sơn Nhì, Tân Phú. Học sa hình ở Chế Lan Viên gần đó, dợt thi thử thì mới lên Củ Chi, lên Củ Chi cũng khoảng 1-2 lần thôi bác

Tập Lái
21/8/17
12
2
1
37
trường bên quận 10 là trường nào vậy bác
đây địa chỉ lừa đảo bên quận 10 cũng gắn MÁC AN NINH nhưng của mấy thằng tư nhân, quảng cáo học 27h mà khi nộp tiền vào rồi tính giờ lý thuyết mấy chục giờ, có mấy giờ tập lái.
Cam kết phí trọn gói đấy mà thôi rồi, địt mie bọn nó đi học hôm nào cũng nước non rồi nhét thêm cho mấy ông thầy mới êm. Rồi hỏi kỹ ra mới lòi thêm phí thi của sở nữa.
Hỏi đáp nơi uy tín đào tạo lấy bằng B2 ở tp.HCM

Tập Lái
18/8/17
18
5
3
43
đây địa chỉ lừa đảo bên quận 10 cũng gắn MÁC AN NINH nhưng của mấy thằng tư nhân, quảng cáo học 27h mà khi nộp tiền vào rồi tính giờ lý thuyết mấy chục giờ, có mấy giờ tập lái.
Cam kết phí trọn gói đấy mà thôi rồi, địt mie bọn nó đi học hôm nào cũng nước non rồi nhét thêm cho mấy ông thầy mới êm. Rồi hỏi kỹ ra mới lòi thêm phí thi của sở nữa.
View attachment 784758
xã hội gio nhũng nhiễu quá, thật giả lẫn lộn, bác nào chuẩn bị đăng kí học thì nhớ hỏi thăm kỹ càng nhé!

Hạng B2
9/2/17
226
272
63
bác ở gần thì xuống thẳng ĐH An Ninh ở gần Suối Tiên mà đăng kí học, giờ giấc tự do, gọi điện hẹn thầy trước là được. muốn thi nhanh thì "nhờ vả" thầy 1 tí, hồi em học ko có "nhờ vả" gì thì 8 tháng mới đc thi nhé, có "nhờ vả" thì 2 3 tháng là đc bỏ hồ sơ vào thi rồi. Ở đây cho chạy sân tập miễn phí, tha hồ chạy nha, miễn là còn xe. Các trung tâm khác xuống fai mướn xe 400k 3 vòng sân.