Tập Lái
11/7/17
9
2
3
tp.HCM
Chào các bác. Bác nào đã từng lấy bằng ở Đồng Tiến hay Tiến bộ rồi thì chia sẽ giúp mình vài thông tin đánh giá về 2 chỗ này cái. Mình cũng đang dự định lấy bằng, tìm hiểu trên mạng mà thấy thông tin tràn lan quá không biết cái nào thật giả. Bác nào biết thì chia sẽ giúp mình về giá cả, thời gian học thi lấy bằng, thầy dạy, chi phí có phát sinh thêm gì không nữa vậy? Nghe bảo 2 chỗ này tầm vòng vòng 7tr.
Bác nào có thông tin kinh nghiệm gì thì chia sẽ giúp mình với.
Cảm ơn các bác.

Tập Lái
30/1/17
19
1
3
35
Bác né thằng An ninh nhân dân địa chỉ 94 an dương vương ra nhé.

Tập Lái
18/8/17
28
7
3
36
Chào các bác. Bác nào đã từng lấy bằng ở Đồng Tiến hay Tiến bộ rồi thì chia sẽ giúp mình vài thông tin đánh giá về 2 chỗ này cái. Mình cũng đang dự định lấy bằng, tìm hiểu trên mạng mà thấy thông tin tràn lan quá không biết cái nào thật giả. Bác nào biết thì chia sẽ giúp mình về giá cả, thời gian học thi lấy bằng, thầy dạy, chi phí có phát sinh thêm gì không nữa vậy? Nghe bảo 2 chỗ này tầm vòng vòng 7tr.
Cảm ơn các bác.
tôi không biết mấy trường khác thế nào chứ chứ nghe Đồng tiến là thấy tiền cả đống rồi đấy mà trường này tai tiếng cũng ghê lắm các bác

Tập Lái
18/8/17
28
7
3
36
Cảm ơn các bác.
đợt rồi có mấy trung tâm ảo mở ra ôm tiền chạy đấy, bác cứ vào google là biết ngay thôi
CHÁN MẤY TRƯỜNG TƯ LẮM

Tập Lái
18/8/17
28
7
3
36
mấy bác nào còn đang loay hoay tìm trường thì NÉ khu Quận 10 ra dùm em, đường 3/2 toàn TRƯỜNG ẢO, mất tiền như chơi

• Like
Reactions: lenhut0682
Tập Lái
18/8/17
18
5
3
43
đợt rồi có mấy trung tâm ảo mở ra ôm tiền chạy đấy, bác cứ vào google là biết ngay thôi
CHÁN MẤY TRƯỜNG TƯ LẮM
Đến khổ, ngày trước anh trai mình đi học, đợi gần một năm không có lịch thi, tiền thì cũng theo gió luôn. Bởi vậy đến lượt mình là phải hỏi cho kỹ càng, chứ xã hội bây giờ đi tới đâu cũng thấy lừa nhau.

Tập Lái
18/8/17
3
0
1
30
Cảm ơn các bác.
Bác đang ở khu vực nào vậy? hỏi thăm mấy trường nhà nước có sân thi xem sao, chứ đừng vội vã rồi vào mấy chỗ cò mối mà lại mất tiền oan. Em khuyên chân thành đấy.

Tập Lái
18/8/17
8
0
1
27
Chào các bác em muốn đăng ký học B2 mà chưa tìm được trường ưng ý. Ai có kinh nghiệm giới thiệu em với ạ:):):)