F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC
Nếu theo như tmci5z6@1 nói thì tại sao chỉ riêng có xe i.20 hay bị hư cùm ABS? Vậy là ko phải tại đùm, mà là do lỗi gì đó trong hệ thống điện tử của xe chăng?
Vậy đi kím cái đùm cho xe getz chắc là rẻ nhứt rùi thay vô có lý à nha...

Hạng D
5/7/16
1.950
13.668
113
Nếu theo như tmci5z6@1 nói thì tại sao chỉ riêng có xe i.20 hay bị hư cùm ABS? Vậy là ko phải tại đùm, mà là do lỗi gì đó trong hệ thống điện tử của xe chăng?
Vậy đi kím cái đùm cho xe getz chắc là rẻ nhứt rùi thay vô có lý à nha...

em k rành kĩ thuật bác ơi, em chỉ thấy mấy nhà hội kia cũng có bị, nhưng mà ko phải ở mức đại trà và hầu như xe nào cũng bị như nhà i20, nên mới dự như vậy.. bác xem link phụ tùng này nè

http://sedanviet.vn/bi-may-o-sau-ab...sedan-i20-kia-morning-rio-527501g101-844.html

Hạng B2
12/2/15
116
46
28
ngộ cái bữa giờ em đi đường thấy i20 nhiều mới gê, nhìu hơn hồi mới lên group mình :)
màu trắng, màu bạc, màu đỏ tươi, đỏ đô, hiếm hiếm chút là màu đen, xanh dương, xanh lá cây v xanh da trời, chủ yếu form cũ thôi. mỗi lần đi ngang là em hay liếc ngang liếc dọc, xem có giống OSer hay ko, đáng tiếc là ko có giống lắm..

nhưng nhìn ngoài đường em nó vẫn long lanh gê. đúng là i-series thiết kế bởi Châu Âu nên nhìn ko lỗi mode tẹo nào :)
Chào bác, lâu lắm rồi em mới quay lại diễn đàn, nghe bác nói mà thấy vui ghê. Đúng là dạo này ra đường thấy i20 xuất hiện nhiều, em cũng hay để ý tìm Oser lắm. Nhưng chắc do ít xuất hiện nên không ai biết mình. Tuy nhiên em cũng hay đá đèn hoặc vẫy tay với i20 vì thấy vui vui. Bà cả hay kêu em khi thấy i20 "siêu xe của anh kìa " Xe em 60A-xxx.53", bác nào gặp ngoài đường, nhá đèn cho em cái nha, để em biết anh em Oser nhé

Hạng D
5/7/16
1.950
13.668
113
Chào bác, lâu lắm rồi em mới quay lại diễn đàn, nghe bác nói mà thấy vui ghê. Đúng là dạo này ra đường thấy i20 xuất hiện nhiều, em cũng hay để ý tìm Oser lắm. Nhưng chắc do ít xuất hiện nên không ai biết mình. Tuy nhiên em cũng hay đá đèn hoặc vẫy tay với i20 vì thấy vui vui. Bà cả hay kêu em khi thấy i20 "siêu xe của anh kìa " Xe em 60A-xxx.53", bác nào gặp ngoài đường, nhá đèn cho em cái nha, để em biết anh em Oser nhé

màu trắng phải ko bác.. em hay thấy 3 chiếc,

1 trắng đậu trc tòa nhà q11 em làm, biển 60
1 ghi xám đậu wa'n cafe hẻm nhà em
1 bạc ở ĐBP góc NTHien.

bác nào hú lên cái nha :)

Hạng B2
12/2/15
116
46
28
Chắc không phải em Xe em màu trắng, có dán 2 cái cánh chim ở 2 kính hậu nhé bác

Hạng D
5/7/16
1.950
13.668
113
chết acquy rồi.....

có nên gắn bó với Delko nữa ko mấy bác.

bác nào xài wa GS hay Pinaco rồi cho em cái cảm nhận với ah

F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC
Tui xài bình Rocket khô từ 2013 tới h thấy ổn, có gắn thêm Batery booster, đi xa vẫn hơi lo lo.
Ngày xưa chạy Ỉn gắn GS bình ướt cũng ngon mà , cũng ok khoảng 4 năm, ko bít bình khô sao ah...

Hạng C
31/8/12
627
68
28
Tui xài bình Rocket khô từ 2013 tới h thấy ổn, có gắn thêm Batery booster, đi xa vẫn hơi lo lo.
Ngày xưa chạy Ỉn gắn GS bình ướt cũng ngon mà , cũng ok khoảng 4 năm, ko bít bình khô sao ah...
Thông thường bình ướt nếu bảo dưỡng châm nước đầy đủ sẽ bền hơn bình khô.
Còn bình khô tuổi thọ >2 năm là ok rồi bác. Dưới 2 năm mà tèo là hơi tệ. GS xài ổn mà bác.
Em thì lúc nào trên xe cũng có cặp dây câu bình nên...chả lo.