Hạng B2
12/2/15
116
46
28
Bác có gì mới cho v2 để chia sẻ cho anh em học hỏi không vậy nè
Em thấy cái grand i10 có khởi động bằng nút nhấn, không cần gắn chìa. Không biết cái này mình lên đời cho i20 được không bác?

Hạng D
5/7/16
1.953
13.840
113
Bác có gì mới cho v2 để chia sẻ cho anh em học hỏi không vậy nè
Em thấy cái grand i10 có khởi động bằng nút nhấn, không cần gắn chìa. Không biết cái này mình lên đời cho i20 được không bác?

bộ khởi động nút bấm bác google là ra, smartkey Start Stop cho Hyundai

hình như khoảng 4-5 tr j đó.. quan điểm của em có cái này cũng chẳng hay hơn hàng cắm chìa nên thôi ko upgrade

i20 giờ có phong trào lại hay sao, chắc xe cũ bán ra giá thơm nhiều bác cũng lụm... giá đâu 350 chai ..

Hạng D
19/10/09
4.733
14.286
113
Tel : 0949999684 .
I20 hay bị hư mô tơ trợ lực lái điện theo kiểu cực kỳ vô duyên .Ác cái muốn mua cái mô tơ đó phải mua nguyên cụm trợ lực lái vì nó không bán rời . Chi phí sửa chữa cực đắt .

Hôm rồi em đã nghiên cứu xữ lý em nó với giải pháp tốt nhanh gọn lẹ .Thay mô tơ khác của Nhật vào trợ lực nhẹ và êm ru mà giá thành cực kỳ hợp lý .

Bác nào bị trợ lực điện nó hành cứ hú em .

Hạng D
5/7/16
1.953
13.840
113
I20 hay bị hư mô tơ trợ lực lái điện theo kiểu cực kỳ vô duyên .Ác cái muốn mua cái mô tơ đó phải mua nguyên cụm trợ lực lái vì nó không bán rời . Chi phí sửa chữa cực đắt .

Hôm rồi em đã nghiên cứu xữ lý em nó với giải pháp tốt nhanh gọn lẹ .Thay mô tơ khác của Nhật vào trợ lực nhẹ và êm ru mà giá thành cực kỳ hợp lý .

Bác nào bị trợ lực điện nó hành cứ hú em .

hay quá có thuốc trị rồi.....lỡ may sao CHINA ...CHÉO CHÉO ...INDIAN ...là hốt bạc luôn đó bác

www.hyundaithao.com

nhờ mấy bác như 2 bác mà anh em có chỗ nương nhờ :)

Hạng D
5/7/16
1.953
13.840
113
xe em bị hiện tượng lạ liên wan đến dàn âm thanh

số là bữa thay acquy delkor, xong rồi đc mấy hôm thấy ko có j, dạo gần đây đi xe bật nhạc, lúc thì to bình thường, lúc thì lí nhí chả nge gì, có lúc tịt luôn.
Thi thoảng vô số N, xe vẫn nổ máy, đạp thắng hay bật xi nhan, là chả nghe gì cả.. em nghĩ phần điện có vấn đề... mà chả biết sao, bác nào có cao kiến gì ko?

Hạng B2
12/2/15
116
46
28
Xe em bị gãy cái nhông của kiếng chiếu hậu bên tài, giờ không mở ra vào được, mô tơ cứ quay nên em rút cầu chì, ngắt điện mô tơ luôn rồi (tạm thời thôi vì không gập kiếng lại được lỡ vào bãi đứa nào nó ủn một cái chắc bay cái kiếng). Bác nào có cách nào giúp em không? Thay nguyên cái kiếng hậu tốn bánh mì lắm :(

Hạng B2
12/2/15
116
46
28
Thứ Bảy tuần trước em lên Xì Gòn, gặp bác Oser i20 (51F-xxx.53), giơ tay chào nhau thấy dzui quá (vì lâu lâu mới gặp i20 mem và còn chào hỏi trên đường nữa :)). Bác nào thế? Xe em 60A-xxx.53;)

Hạng D
19/10/09
4.733
14.286
113
Tel : 0949999684 .
Xe em bị gãy cái nhông của kiếng chiếu hậu bên tài, giờ không mở ra vào được, mô tơ cứ quay nên em rút cầu chì, ngắt điện mô tơ luôn rồi (tạm thời thôi vì không gập kiếng lại được lỡ vào bãi đứa nào nó ủn một cái chắc bay cái kiếng). Bác nào có cách nào giúp em không? Thay nguyên cái kiếng hậu tốn bánh mì lắm :(
Ra tiệm chuyên đồ củ kính hậu tháo ra thay cái nhông khác a . Thông thường đồ củ là của bảo hiểm hoặc đồ chôm chỉa thôi :(

Chỉnh sửa cuối: