Hạng D
6/4/05
3.604
2.171
113
Tag anh @condao vào xem giúp nhé.
Nhóm bạn em khoảng 10 người muốn đi Côn Đảo từ 8-10/3 hoặc 9-10/3 anh thu xếp vé và phòng giúp được ko ạ?
Nếu ko đi máy bay thì còn option nào anh báo giúp luôn nhé.

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Tag anh @condao vào xem giúp nhé.
Nhóm bạn em khoảng 10 người muốn đi Côn Đảo từ 8-10/3 hoặc 9-10/3 anh thu xếp vé và phòng giúp được ko ạ?
Nếu ko đi máy bay thì còn option nào anh báo giúp luôn nhé.
8/3 anh em đang có chương trình ưu đãi cho khách nữ nhé anh (cụ thể sao em không nhớ nhưng giá tốt hơn) - gọi cho anh em số 0988.74.74.74
Theo emm thì đi tàu cực hơn mà an toàn có vẻ ổn hơn máy bay nhá anh.
Xuống cảng Trần Đề Sóc Trăng, gửi xe thì gửi nhà dân, vài chiếc 7 chỗ không sao. Mùa này đi biển bao êm rồi.
Nếu anh muốn ở KS cao cấp hơn như Poulo Condor hay Six Sense thì nói sửa giá lại. Hoặc ở khách sạn rẻ tiền hơn cũng ok, nhưng chênh lệch không nhiều mà Sài Gòn Côn Đảo ngon nhất về giá rồi.
Còn muốn ăn nhậu riêng thì anh có thể trừ tiền ăn lại, muốn tham gia mấy hoạt động khác như câu mực, lặn biển, leo núi xem rùa đẻ các kiểu thì phí dịch vụ tính riêng theo bảng giá quy định của Côn Đảo.

Hỏi đi Côn Đảo

Hỏi đi Côn Đảo

Tour bản base thì thế này.
Hỏi đi Côn Đảo

Attachments

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
À thông báo mấy anh là vé máy bay giờ đã hơn 4 triệu 1 vé khứ hồi SGN-VCS, chưa tính phải xin vé nữa, em muốn ra ngoài đó chơi ổng toàn bảo em lên website tự đặt rảnh ngày nào chụp ngày đó ha ha.
nên xác định tour đi máy bay cỡ 6,7 tr trở lên không đó nhé mấy anh.

Hạng B2
9/1/15
446
1.993
93
44
8/3 anh em đang có chương trình ưu đãi cho khách nữ nhé anh (cụ thể sao em không nhớ nhưng giá tốt hơn) - gọi cho anh em số 0988.74.74.74
Theo emm thì đi tàu cực hơn mà an toàn có vẻ ổn hơn máy bay nhá anh.
Xuống cảng Trần Đề Sóc Trăng, gửi xe thì gửi nhà dân, vài chiếc 7 chỗ không sao. Mùa này đi biển bao êm rồi.
Nếu anh muốn ở KS cao cấp hơn như Poulo Condor hay Six Sense thì nói sửa giá lại. Hoặc ở khách sạn rẻ tiền hơn cũng ok, nhưng chênh lệch không nhiều mà Sài Gòn Côn Đảo ngon nhất về giá rồi.
Còn muốn ăn nhậu riêng thì anh có thể trừ tiền ăn lại, muốn tham gia mấy hoạt động khác như câu mực, lặn biển, leo núi xem rùa đẻ các kiểu thì phí dịch vụ tính riêng theo bảng giá quy định của Côn Đảo.

View attachment 1844438

View attachment 1844439

Tour bản base thì thế này.
View attachment 1844442
Bữa hỏi thấy sắp có route từ Vũng Tàu qua rồi. Đi có 3 giờ à..Đang tính rủ em gái mưa nào đi chung cho vui

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Bữa hỏi thấy sắp có route từ Vũng Tàu qua rồi. Đi có 3 giờ à..Đang tính rủ em gái mưa nào đi chung cho vui
Ổn đang ăn nhậu ngoài đó nè, mai khai trương chuyến đầu anh đi không, ko biết mai thuyền trưởng hết xỉn chưa :)). Đi từ Vũng Tàu ra xa, lâu hơn và mệt hơn đi từ Sóc Trăng đó anh, hỏi mấy anh đi biển là biết. Vé tàu mắc hơn.

Hỏi đi Côn Đảo

Attachments

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Mà quan trọng là vé máy bay Côn Đảo ko phải có tiền là được nhen, trừ khi mấy anh có quá nhiều tiền charter chuyến bay, nên nếu cần đi đoàn thì cũng giải quyết được hết cho mấy anh, nhưng giá chắc chắn không phải theo trên website VNA nhen. Tuy nhiên cũng hên xui :)), muốn đi máy bay phải quyết sớm giữ chỗ.

Hạng B2
9/1/15
446
1.993
93
44
Ổn đang ăn nhậu ngoài đó nè, mai khai trương chuyến đầu anh đi không, ko biết mai thuyền trưởng hết xỉn chưa :)). Đi từ Vũng Tàu ra xa, lâu hơn và mệt hơn đi từ Sóc Trăng đó anh, hỏi mấy anh đi biển là biết. Vé tàu mắc hơn.

View attachment 1844456
về Vũng Tàu địa bàn mình cho khỏe, xuống Sóc Trăng đi cũng oải

Hạng F
13/9/07
7.049
48.480
113
À thông báo mấy anh là vé máy bay giờ đã hơn 4 triệu 1 vé khứ hồi SGN-VCS, chưa tính phải xin vé nữa, em muốn ra ngoài đó chơi ổng toàn bảo em lên website tự đặt rảnh ngày nào chụp ngày đó ha ha.
nên xác định tour đi máy bay cỡ 6,7 tr trở lên không đó nhé mấy anh.
2012 bay mekong khứ hồi có 1tr4. Vl thặc