Hỏi Đường? Hỏi đường đi DaLat

Hạng B2
16/4/15
468
323
63
33
Tphcm
Đi 10 h 11h thì tầm 6 7h tối tới..đừng bám theo xe phương trang hay thành bưởi vì họ quen đg rồi...lời khuyên là nên đi sớm để tránh đi đèo vào buổi tối vì bác là tài mới ko có kinh nghiệm đi đèo vào buổi tối..

Hạng C
11/2/08
576
715
93
Mấy tháng trước em chạy hết 6.5 tiếng, ghé Bảo Lộc nghỉ 15p. Đường xá giờ đi cũng thoải mái rồi bác, đèo Pren đi đêm em thấy cũng bình thường, đừng đu theo mấy xe khách thì ok

• Like
Reactions: thienngtk
Hạng B2
14/7/15
379
418
63
53
giữa đường đi hoặc về Bác ghé ăn ở quán Bảy Hổ rất ok, view đẹp, giá chấp nhận được

• Like
Reactions: thienngtk
Hạng F
1/8/12
5.724
5.737
113
TP HCM
Em mới đi về hom qua mất khoảng 6 giờ, em chạy từ 10 giờ sáng đến 4 giờ chiều đến nhà ở ĐBP. Ăn uống trên xe chỉ dừng lại xã gió 2 lần.
Bác đi lên ĐL tầm 10 giờ sáng mà khong quen đường thì có khả năng vào Đèo Pren thì trời hơi tối nhưng đèo có đèn nên có thể quan sát tốt. Bác leo đèo tốc độ khoảng 40km/h là OK.
Nếu có điều kiện sắp xếp thì Bác xuất phát lúc 9 giờ sáng thì thời gian rong rải hơn Bác túc tắc vừa đi vừa nghỉ ngơi ăn uống đi tầm 7 đến 8 tiếng là đến ĐL.
Chúc Bác lên đường thương lộ bình an.

Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
Bác cứ đi giờ đó cung dc, lần đầu e đi cung lo như bác nhưng đi rồi thấy chả có gì khó hết lai thấy cảm giác sướng, giờ đó bác đi thì tới đèo Bảo lộc vẫn sớm bác cứ leo đèo bình tinh giữ khoảng cách an toàn nhớ đừng bán sát đuôi tải, về số phù hợp, thư giãn tinh thần ko có gì to tát đâu, qua đèo BL tới pren thì là chuyện nhỏ, khi đó bác còn thấy tự tin và khoái nữa là khác, nhưng đừng Hưng phấn quá vì đèo này hơi hẹp, hết đèo này là OK roi, khi về vẫn như thế đừng Hưng phấn và tự tin thái quá, chúc bác thượng lộ bình an

• Like
Reactions: thienngtk and Tohoa