Hạng B2
24/9/14
327
193
43
36
cho em hỏi đường đi từ hầm sông sài gòn đi đường nào tới được ngã tư an sương mấy bác?

Hạng B2
29/6/11
370
265
63
41
Ôm hết Nam Ky Khởi Nghĩa > Rồi ôm cua CV Hoàng Văn Thụ chạy theo Cộng Hòa > Trường Chinh (cùng 1 con đường thẳng tắp) bác sẽ đụng đầu zo cầu vượt An Sương :D

• Like
Reactions: ngotpro
Hạng D
17/8/14
1.920
2.229
113
Bác vừa qua hầm (hướng q2->q1) thì quẹo phải ngay đường đầu tiên có thể quẹo được (là đường Phó Đức Chính), đi hết đường tới chợ Bến Thành thì ôm bùng binh qua Phạm Hồng Thái, đi thẳng luôn là Cách Mạnh Tháng 8, thẳng CMT8 hoài hoài hoài (khúc sau tên Trường Chinh) là tới An Sương.

Hạng B2
24/9/14
327
193
43
36
cám ơn bác! e định đi như sau: VVK-quẹo phải chân cầu Ông Lãnh- Nguyễn Thái Học- CMT8- Trường chinh được k bác?

Hạng B2
24/9/14
327
193
43
36
Tuyến này mấy bác có thấy trạm xxx nào nguy hiểm k? xe tỉnh vô thành phố cũng hơi lo!

Hạng D
22/11/13
2.565
7.918
113
Bác vừa qua hầm (hướng q2->q1) thì quẹo phải ngay đường đầu tiên có thể quẹo được (là đường Phó Đức Chính), đi hết đường tới chợ Bến Thành thì ôm bùng binh qua Phạm Hồng Thái, đi thẳng luôn là Cách Mạnh Tháng 8, thẳng CMT8 hoài hoài hoài (khúc sau tên Trường Chinh) là tới An Sương.

Em xin tiếp lời bác Duong Hiep:
1. Sau khi bác đi hết đường CMT8 thì sẽ đến ngã tư Bảy Hiền. Khúc đường tiếp theo là đường Trường Chinh nhưng là đoạn đường một chiều bác không thể đi thẳng hoài hoài đươc. Ngã tư Bảy Hiền cũng nổi tiếng là lò bánh mì của các anh xxx đối với xe ngoại tỉnh. Bác nên cẩn thận một chút để tránh phiền phức.
hỏi đường đi ngã 4 an sương
.
2. Khi đến ngã tư Bảy Hiền (Bác phải đi vòng để tránh đường một chiều), Bác rẽ phải vào Hoàng Văn Thụ chạy khoảng hơn 300 mét là đền Trung Tâm triển lãm. Bác rẽ trái vào đường Xuân Diệu, rẽ trái vào đường Nguyên Hồng đi hết đường và rẽ phải vào Trường Chinh. Đến đây Bác cứ đi thẳng hoài hoài như Bác Duong Hiep nói là đến ngã tư An Sương.