Hạng D
5/1/10
2.794
16.526
113
thuan7777 nói:
Bạn cứ đi hết NVL quẹo trái về hướng quốc lộ 1A,qua 2 đèn xanh,đỏ quẹo phải vào đường nhỏ chạy hòi là thấy đụng với cao tốc.có đường cát dẫn vào đường cao tốc.nhiều xe đi đường đó lắm.

Đường này là Bùi thanh Khiết, hy vọng là ko bị Block bằng mấy tảng be ton

Hạng C
21/11/07
973
13
38
39
miền viễn tây
METRO nói:
@Jungle, NVL quẹo phải QL1, trái vô Nguyễn hửu Trí, phải lên cầu chợ Dệm củ, @ chân cầu quẹo trái Thế Lử sẻ tới cao tốc.

đường này gần và dễ đi.

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
METRO nói:
@Jungle, NVL quẹo phải QL1, trái vô Nguyễn hửu Trí, phải lên cầu chợ Dệm củ, @ chân cầu quẹo trái Thế Lử sẻ tới cao tốc.

Cám ơn bác Metro. Vậy là đường này là gần nhứt hả các bác?

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113
bác biết phở Quỳnh là đúng rồi đó. e tả thế này cho bác hình dung cho dể- Qua cầu bình điền thì bác bỏ ngả tư đèn xanh đèn đỏ thứ 1, tới ngã tư đèn xanh đèn đỏ thứ 2 (chổ phở Quỳnh) thì bác rẻ phải vào khoảng 1km thì rẻ trái là bắt đầu vào cao tốc rồi(bác thấy có nhiều xe chạy vào đường đó là bác cứ theo thôi (chổ có mấy đồng cát đó đang làm dang dở đó)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
1/12/09
318
147
43
Các bác cho em hỏi là em đi đến cuối đại lộ Đông Tây thì có hai ngã rẽ, một là đi Long An, hai là đi Tây Ninh. Em muốn ra đường cao tốc thì em phải chọn ngã rẽ nào và sau đó thì đi tiếp như thế nào? Bác nào biết giúp em với. Thanks.

Hạng D
4/5/07
1.187
23
38
Mitsubishis Fan Club MFC
Các bác chú ý ,đường dẫn vào cao tốc có sóng trâu,nên chú ý chạy đúng tốc độ thôi.Cho dù ko có xxx nhưng cũng ko nên chạy nhanh trong đoạn này.

Hạng C
8/6/07
964
19
38
HCM
tran_tuan_duc nói:
Các bác chú ý ,đường dẫn vào cao tốc có sóng trâu,nên chú ý chạy đúng tốc độ thôi.Cho dù ko có xxx nhưng cũng ko nên chạy nhanh trong đoạn này.

Em bị cái sóng trâu này làm mất hồn mất vía. Đang bon bon êm ả, lần đầu vào đường dẫn cao tốc có biết nó có cái sóng này đâu. Đùng 1 cái, xe nhảy dựng.Ai thiết kế ác thiệt.

Hạng B2
26/2/09
252
30
28
34
carnewbie2009 nói:
Các bác cho em hỏi là em đi đến cuối đại lộ Đông Tây thì có hai ngã rẽ, một là đi Long An, hai là đi Tây Ninh. Em muốn ra đường cao tốc thì em phải chọn ngã rẽ nào và sau đó thì đi tiếp như thế nào? Bác nào biết giúp em với. Thanks.

Hướng ra Tây Ninh bác ơi, sẽ ra vòng xoay An Lạc đó :D