Hạng B2
26/2/09
252
30
28
34
carnewbie2009 nói:
Thanks, bác cho em hỏi luôn là khi đi hết đường cao tốc và muốn vòng về SG lại thì đi thế nào, hay chỉ cần quay đầu xe là xong?

Thanks, bác cho em hỏi luôn là khi đi hết đường cao tốc và muốn vòng về SG lại thì đi thế nào, hay chỉ cần quay đầu xe là xong?
Cái này thì mình bótay :D. Vì mình hay đi wa đoạn này thui, để bác nào từng đi wa cao tốc SG-TL trả lời bác thui ...

Hạng D
28/11/09
1.172
2.649
113
Hồ Chí Minh
Chạy hết cao tốc đến vòng xoay, một hướng ra ql1 đoạn gần đến Trung Lương, 1 hướng ra Ql1 đoạn khỏi Trung Lương kg 3km hướng đi Cai Lậy, 1 đường nhỏ về Tân Hiệp. Bác ôm vòng xoay là quay đầu được rùi. Đoạn ngã tư Trần Đại Nghĩa và đường dẫn vào cao tốc bị lún nhiếu chỗ các bác chạy từ từ kg xe nhảy dựng lên tội em nó.

Hạng B1
25/10/09
85
1
6
carnewbie2009 nói:
Từ đại lộ Đông Tây đi ra hướng đi Tây Ninh rồi ra vòng xoay An Lạc, sau đó thì quẹo vô đường Trần Đại Nghĩa hay đường Nguyễn Hữu Trí thế các bác? Có bác thì nói là quẹo vô Trần Đại Nghĩa, có bác lại kêu quẹo vô Nguyễn Hữu Trí, không biết cái nào đúng? Mong các bác chỉ giúp.

Tran Dai Nghia bac oi,em noi nham.sory bac nhe.

Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
METRO nói:
thuan7777 nói:
Bạn cứ đi hết NVL quẹo trái về hướng quốc lộ 1A,qua 2 đèn xanh,đỏ quẹo phải vào đường nhỏ chạy hòi là thấy đụng với cao tốc.có đường cát dẫn vào đường cao tốc.nhiều xe đi đường đó lắm.

Đường này là Bùi thanh Khiết, hy vọng là ko bị Block bằng mấy tảng be ton

Em mới đi về hôm Chủ Nhật. Từ Mỹ Tho về em chạy đến chổ có để bảng hết đường cao tốc và KM10, sau đó nó có hướng dẫn một rẽ trái và một nhánh về NVL. Em chạy theo hướng về NVL. Ra đến đoạn đang đắp cát rẽ phải là vào đường Bùi Thanh Khiết. Chạy chút nữa là ra đến QL1A. Rẽ trái, chạy chút qua một đền đỏ là đến NVL.

Lúc đi em đi từ Q.12 vào xa lộ Đại Hàn. Chạy qua Vĩnh Lộc A là có biển báo chỉ ra 2 nhánh: An Lạc đi thẳng và đường cao tốc rẽ phải. Chạy lên chút nữa sẽ thấy đường cao tốc cắt ngang bên trên, thế là em rẽ phải là vào luôn đường dẫn vào cao tốc.

Hạng D
5/1/10
2.794
16.525
113
@ Bác TruongDuy. bác có biết khi nào xxx sẽ trãi nhựa đường ' của bác ' không ?

Hạng B2
1/12/09
318
147
43
Thanks các bác đã tư vấn, em cũng đã đi thử đường cao tốc rồi. Tiện thể các bác cho em hỏi là nếu mình đi đường cao tốc nhiều thì lốp xe có bị mau mòn không các bác? Và đi đường cao tốc thì đi giờ nào là vắng xe nhất, hôm nọ em đi vào tầm 3 giờ chiều, lúc đi thì vắng hơn lúc về nhưng cứ đạp ga lên chút là phía trước lại có xe, lúc về thì khá đông xe và chỉ chạy được 90-100km/h ...

Hạng C
13/3/08
506
4
18
53
Em đi từ Nguyễn Văn Linh (Q7) ra QL1 và rẽ vào Trần Đại Nghĩa. Nếu rẽ vào từ Nguyễn Hữu Trí cũng được nhưng chạy thêm lên đến TĐNghĩa để thử cái đoạn đường dẫn xem sao.

Hỏi đường ra cao tốc TP đi Trung lương?

Cái chỗ có Mark Freeway là bắt đầu đường cao tốc.

Hỏi đường ra cao tốc TP đi Trung lương?