Hạng D
5/1/10
2.794
16.526
113
jungle nói:
METRO nói:
@Jungle, NVL quẹo phải QL1, trái vô Nguyễn hửu Trí, phải lên cầu chợ Đệm củ, @ chân cầu quẹo trái Thế Lử sẻ tới cao tốc.

Cám ơn bác Metro. Vậy là đường này là gần nhứt hả các bác?

METRO nói:
Là đường này.

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh
METRO nói:
jungle nói:
METRO nói:
@Jungle, NVL quẹo phải QL1, trái vô Nguyễn hửu Trí, phải lên cầu chợ Đệm củ, @ chân cầu quẹo trái Thế Lử sẻ tới cao tốc.

Cám ơn bác Metro. Vậy là đường này là gần nhứt hả các bác?

METRO nói:
Là đường này.

Vậy đi đường này thì không cần đến vòng xoay An Lạc hả bác Metro?
Em hay đi đến tận vòng xoay An Lạc, Trần đại Nghĩa rồi ra cao tốc...

Hạng B1
25/10/09
85
1
6
carnewbie2009 nói:
Các bác cho em hỏi là em đi đến cuối đại lộ Đông Tây thì có hai ngã rẽ, một là đi Long An, hai là đi Tây Ninh. Em muốn ra đường cao tốc thì em phải chọn ngã rẽ nào và sau đó thì đi tiếp như thế nào? Bác nào biết giúp em với. Thanks.

bac di theo huong tay ninh ra QL1A den vong xoay an lac om vong xoay thay ben phai co bang ten duong Nguyen Huu Tri di thang qua 1cai cau den nga tu lon re trai la duong dan vao cao toc.

Hạng D
5/1/10
2.794
16.526
113
@ Rocket, Từ NVL ra thì đi Ng H Tri đường lớn mói trải nhựa. Còn từ XL đong tây thì nên đi An lạc vô Trần Dại Nghĩa

Hạng B2
9/5/09
353
1
0
37
cẩn thận khi đang trên đường dẫn nhé bác,sẽ có những gờ giảm tốc,nếu chạy 80 cây chuối thì sẽ thấy ngàn sao đấy!!!!:)

Hạng D
5/1/10
2.794
16.526
113
hoangthanh_prado nói:
cẩn thận khi đang trên đường dẫn nhé bác,sẽ có những gờ giảm tốc,nếu chạy 80 cây chuối thì sẽ thấy ngàn sao đấy!!!!:)

Gờ giảm tốc có bảng báo, hay dấu hiệu gì báo trươc ko bác

Hạng C
15/1/07
945
260
63
TPHCM
www.giaymarco.vn
câu trả lời là: Không hề! Thậm chí gờ giảm tốc còn chưa được sơn màu trắng nữa, vẫn chung với màu đường nên rất khó nhận biết. Lúc e chạy cũng may có em Innova chạy trước, tự nhiên thấy con Innova nhảy lam-ba-da là em biết có chuyện nên đạp thắng liền nhưng cũng không kịp, cũng bị tưng hết mấy cái.
Đường này đua cũng ngon, em chơi 100-140km/h khoẻ re nhưng hình như max speed bây giờ giới hạn còn có 100 thôi. Hệ thống biển báo vẫn chưa hoàn thiện nên khi chạy các bác cũng nên cẩn thận. Gần tới Trung Lương sẽ có bản 80km/h thì nên giảm tốc xuống do sắp tới góc cua rất rộng, yếu tay lái thì nguy hiểm lắm.
Các bác cũng nên chú ý, ở 2 đầu đường cao tốc có XXX đứng. Em thấy có nhiều xe bị ngoắc lại theo em đoán thì chắc là do ở đoạn đường dẫn "đua" dữ quá hoặc chưa seat belt.
Kiểm tra xe kỹ trước khi đua nha các bác, xe bị nổ lốp e thấy cũng nhiều đó, mấy xe cũ cũ thì đừng tắt rồi bật A/C khi chạy trên 100 nhé. Nhưng mà phải công nhận 1 điều, xe em chạy xong về là thấy máy khác hẳn, chạy ngọt hơn.

Hạng B2
1/12/09
318
147
43
Từ đại lộ Đông Tây đi ra hướng đi Tây Ninh rồi ra vòng xoay An Lạc, sau đó thì quẹo vô đường Trần Đại Nghĩa hay đường Nguyễn Hữu Trí thế các bác? Có bác thì nói là quẹo vô Trần Đại Nghĩa, có bác lại kêu quẹo vô Nguyễn Hữu Trí, không biết cái nào đúng? Mong các bác chỉ giúp.

Hạng B2
26/2/09
252
30
28
34
carnewbie2009 nói:
Từ đại lộ Đông Tây đi ra hướng đi Tây Ninh rồi ra vòng xoay An Lạc, sau đó thì quẹo vô đường Trần Đại Nghĩa hay đường Nguyễn Hữu Trí thế các bác? Có bác thì nói là quẹo vô Trần Đại Nghĩa, có bác lại kêu quẹo vô Nguyễn Hữu Trí, không biết cái nào đúng? Mong các bác chỉ giúp.

vòg xoay An Lạc, quẹo vô Trần Đại Nghĩa, chạy 1 hồi sẽ gặp ngã tư lớn (rẽ trái) là đường dẫn lên cao tốc đó bác :D

Hạng B2
1/12/09
318
147
43
Thanks, bác cho em hỏi luôn là khi đi hết đường cao tốc và muốn vòng về SG lại thì đi thế nào, hay chỉ cần quay đầu xe là xong?